Welcome, Guest: Register On Nairaland / LOGIN! / Trending / Recent / New
Stats: 3,143,383 members, 7,781,087 topics. Date: Friday, 29 March 2024 at 08:37 AM

LILO OGUN IBILE FUN ITOJU,IWOSAN ATI ASEYORI - Culture (2) - Nairaland

Nairaland Forum / Nairaland / General / Culture / LILO OGUN IBILE FUN ITOJU,IWOSAN ATI ASEYORI (85553 Views)

Yara Iwosan Ibile Yoruba / Join This Group Today: Lilo Ewe Ati Egbo Ati Eranko (herbs; The Magic Healer) / Lilo Ewe Ati Egbo Fun Iwosan, Itusile Ati Aseyori (2) (3) (4)

(1) (2) (Reply) (Go Down)

Re: LILO OGUN IBILE FUN ITOJU,IWOSAN ATI ASEYORI by Tayo1one: 6:15pm On May 27, 2016
E Jo, ewe WO ni won npe ni EWE OGUNBO(ewe oko) ati pe nibo Lara ireke ni won npe ni Ade ori ireke. E Jo, inu mi ma dun gon.. ti nba ri idahun. a tun da ti n ba le ri aworan Ade ori ireke.
Re: LILO OGUN IBILE FUN ITOJU,IWOSAN ATI ASEYORI by richmans(m): 2:18pm On May 30, 2016
Baba yio ma juyin se o........ejowo ti e bale bawa ma fi aworan si iba dara pupo tori awa ti a wa ni ile faranse ti a ko mon ede ti won pe
Re: LILO OGUN IBILE FUN ITOJU,IWOSAN ATI ASEYORI by Nostradamus: 9:58pm On May 30, 2016
ONILEIFA:


Send me a blank message to belatoxx@gmail.com i will reply with the charms
baba ejoor e fun wa ni oogun 'so bi da ire/pa ibi da'ati'osole'a maa ri yin ba oo.
Re: LILO OGUN IBILE FUN ITOJU,IWOSAN ATI ASEYORI by tabithababy(f): 7:10pm On May 31, 2016
orunmila76:
Eyonu eleiye

Eyin adiye ibile kan,iyo die,aa se eyin naa ,aaa da iyo na sinu abo pelebe(white plate) aa o mu eyin naa sori iyo,aa o gbee sinu orun,aa o gbe Wole pada ni deedee agogo mejila osan(12pm) aa o bora sinu ihoho, aa o Bo eyin adiye naa,aa o fi kan iyo die,aa so si enu lodidi.

OFO re: ogundabede awo olokun loni ki omoraiye maa foju ire wo mi loni, afema ni obinrin nfe a,a mama ni eniyan Moro ,tomode tagba lo mo Afin loja,a kii tori obo ka yo be,,gbogbo eniti o dami mo ati eniti ko dami mo ki e maa yonu simi.
. E jowo baba. Kini a maa fi iyo ti o ku nini abo se(the remaining salt) ati wipe se ki a to gbe is orun ni a maa pofo sinu iyo naa. E se pupo
Re: LILO OGUN IBILE FUN ITOJU,IWOSAN ATI ASEYORI by Tolexander: 11:28am On Jun 26, 2016
Lol
Re: LILO OGUN IBILE FUN ITOJU,IWOSAN ATI ASEYORI by samadexkay: 10:44pm On Jul 08, 2016
E jowo eyin ologbon inu ikanni yi,e komi mi ni on tale lo si ki omi ma wa lehin nkan osu obirin,ati on tale losi iju toti di olo,Eledua yo ma fun yin se,IFA o ni pada lehin yin o.
IBA OLORUN IBA AGBA
Re: LILO OGUN IBILE FUN ITOJU,IWOSAN ATI ASEYORI by frontpage79: 9:35pm On Aug 12, 2016
Baba ejowo mo nilo oogun ti ole kofini ma ji nkan oko mi mo,won ti fe somidi oni gbese.
Re: LILO OGUN IBILE FUN ITOJU,IWOSAN ATI ASEYORI by Riberto: 7:40pm On Aug 13, 2016
...
Re: LILO OGUN IBILE FUN ITOJU,IWOSAN ATI ASEYORI by Olaiya111: 12:55am On Oct 30, 2016
Baba edakun ogun tiwon ba nayan ti ko fi ni dunyan ni mowa leyi todaju.
Re: LILO OGUN IBILE FUN ITOJU,IWOSAN ATI ASEYORI by Olaiya111: 8:18pm On Oct 30, 2016
Edakun mo nidi ogun egba ti won ba nayan ti koni dunyan ati ogun exam to daju
Re: LILO OGUN IBILE FUN ITOJU,IWOSAN ATI ASEYORI by sayyid(m): 6:25pm On Nov 03, 2016
eku ise oooo, oluwa eledua a ma fun yin se oo. edakun oogun wo ni eniti oni arun Ovarian Cyst le lo? ese modupe pupo
Re: LILO OGUN IBILE FUN ITOJU,IWOSAN ATI ASEYORI by Sherifastro(m): 11:29pm On Nov 06, 2017
OlanikeAsaolu:
Ejowo baba, omo ile iwe poly ni mi, mo nilo ogun isoye todaju tabi ohun ti mo le lo ti ma fi ni distinction in idanwo tin mon mura lati ko

@ OlanikeAsaolu check your email inbox please.
Re: LILO OGUN IBILE FUN ITOJU,IWOSAN ATI ASEYORI by FORTHNIGHT(f): 11:21am On Nov 07, 2017
OK, AGREED
Re: LILO OGUN IBILE FUN ITOJU,IWOSAN ATI ASEYORI by ibrah04(m): 2:19pm On Nov 08, 2017
Iba agba, ejo baba e fun wa Ni ogun isoye ton je, a ma duyin Se o

1 Like

Re: LILO OGUN IBILE FUN ITOJU,IWOSAN ATI ASEYORI by Ogbeniadebayo(m): 8:27pm On Jan 23, 2018
ONILEIFA:
#4

OGUN IRISE
Epo Obo, ewe sawerepepe, so gun papo, so po no ose, ao po iyo die mo,ao mafi obe(knife) by ose na diedie, so mafi we.


#5
Ogun ti ibale fin pada Sara obinrin( to regain virginity>
Ewe ege were, owu Elena, lilopo, ao fipa ara eyin adie, ao fi owu Elena yi eyin adie na, ao fi aso osu ti obinrin na lo lowolowo we lawetan, ao mulo sinu okiti ogan, ti okiti ogan yi babo, ibale(virginity) yio padabo Sibe.

#6
<OGUN KI OBINRIN MABI ABIKU MO>
Egbo sapo, egbo peregun, ako eyele, ose, igba olomori, ao ha ara awon egbo yen, ao gun mo ose dudu, ao la eyele yen laya, a ko ose yen sinu aya eyele yen, ao wa gbe sinu igba olomori yen, obinrin tabi omo tobi naa yio mafiwe.
Ofore :- Ododun ni sapo nwu ewe, ososo ni peregun nse ofo iyare, ako eyele kini isimi, gbogbo eni toba nse oun buburu simi koma ni isimi.


#7
<Ogun ki ole mawole>
Ori ako alangba, ao la enu ako alangba, ao ti odidi atare aja kan bo lenu, ao fi owu dundun ati funfun we, ao fiko si enu ona.
Re: LILO OGUN IBILE FUN ITOJU,IWOSAN ATI ASEYORI by Asiri0907909854: 8:45pm On Jan 23, 2018
Ekuleoooo
Mo ki gbogbo ileoooo

1 Like 1 Share

Re: LILO OGUN IBILE FUN ITOJU,IWOSAN ATI ASEYORI by dplanner: 7:33am On Mar 20, 2018
pe number won yi 07067796292, 07055595911, whatsapp 09062199194 fun asiri to nje gidi bere lati osole owo gidi, isoye, awise, ariran to daju sam fun awon pastors tabi alfa tabi onisegun, agbara a ti ma wo gbo arun ati bebelo iwo bere fun awon ti iwo ba nwa oku ku wa sugbon oni majemu oooooo
Re: LILO OGUN IBILE FUN ITOJU,IWOSAN ATI ASEYORI by oyey2kng: 11:57am On May 09, 2018
Eku ise baba eeledua amaa jeki eyoo bi ojoo.. Ejo woo ti eniyan koba Rio enikeni Latin saanu re ki nio me see
Re: LILO OGUN IBILE FUN ITOJU,IWOSAN ATI ASEYORI by dplanner: 3:28pm On Jan 24, 2019
Gbogbo nkan ti eyan ba se , akosejaye ati irawo ni akoko, Ko le ba mo ibi to nlo , fun irin ajo na pe 07067796292 tabi ko whatsapp mi lori number na .
Re: LILO OGUN IBILE FUN ITOJU,IWOSAN ATI ASEYORI by Kabiratty: 11:29pm On Mar 26, 2019
pls I need Ogun otutu aya for kids
Re: LILO OGUN IBILE FUN ITOJU,IWOSAN ATI ASEYORI by Segzzman(m): 5:15pm On Aug 12, 2022
Ejo kini eyan Le lo ti inu obinrin ba tobi tabi ti obinrin ba tobi?

(1) (2) (Reply)

Oba Of Benin, Ewuaere, Arrives Abuja In His Rolls Royce And Private Jet / Blood Money: How Real Is It: Share Ur Stories. / Somebody Tell Benjamin Netanyahu That Igbo Are The Lost Tribe Of Gad!

(Go Up)

Sections: politics (1) business autos (1) jobs (1) career education (1) romance computers phones travel sports fashion health
religion celebs tv-movies music-radio literature webmasters programming techmarket

Links: (1) (2) (3) (4) (5) (6) (7) (8) (9) (10)

Nairaland - Copyright © 2005 - 2024 Oluwaseun Osewa. All rights reserved. See How To Advertise. 20
Disclaimer: Every Nairaland member is solely responsible for anything that he/she posts or uploads on Nairaland.