Welcome, Guest: Register On Nairaland / LOGIN! / Trending / Recent / New
Stats: 3,156,816 members, 7,831,650 topics. Date: Friday, 17 May 2024 at 11:47 PM

Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju - Health (12) - Nairaland

Nairaland Forum / Nairaland / General / Health / Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju (559416 Views)

Civil Servant Killed By Thunder In Oro, Kwara (Photos) / Ogun Ibile To Daju / The Bad Shape Of Oro General Hospital, Kwara State (Exclusive Photos) (2) (3) (4)

(1) (2) (3) ... (9) (10) (11) (12) (13) (14) (15) ... (27) (Reply) (Go Down)

Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by kadunasouth(m): 6:45pm On Apr 14, 2016
jcklsweet:

e seun gaan sir...e jowo gbogbo ile...e ma binu si mi o...can anyone please help me interpret the prescriptions I've just been given....e joor ma...e joor sir...
Copy it out into a piece of paper, give it to elewe omo tell them u
are the one to take it they will prepare it 1000naira can buy all

1 Like

Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by Tevez83839: 11:49pm On Apr 14, 2016
Ejo babawa kadunasouth.agbo tee sope oma fo idoti oko jade ti yoo fi pada saaye re ti koni sunki mo.edakun .mofi Olorun beyin
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by ONILEIFA: 12:26am On Apr 16, 2016
kadunasouth:

Emi okin se whatsup group, ma post agbo lati fo idoti abe okunrin to ma nfa ki oko sunki ti awan idoti yi bati jade nkan omo okunrin yio wa bosiye kowa isere yio sipe dada





Baba Kadunasouth a un re ti agbo yi e se pupo
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by Tevez83839: 5:48am On Apr 16, 2016
Edakun baba ema gbagbe agbo yen
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by kadunasouth(m): 2:01pm On Apr 16, 2016
Agbo idoti Abe to nfa isunki nkan omo okunrin ati idakole
Bara totobi dada kan, ope oyinbo(pineapple) kan epa ikun ati kanun gidi die
Ao fo bara na yio ma dada ao ge kekeke ao ko sinu oru agbo tabi koko ao tun ge pineapple na kekeke ao kosi ao ko epa ikun lelori ao ge oun na kekeke ko po die ao ge kanun gidi ni wanba si ao wa bu omi toma dada si ao de ao wa se ti yio jina dada apere toba ti jina omi agboyi yio duduwa lekannan oti jina nu ni ao so kale toba tutu dada ao ma mun ni tonbila kokan lojojuma leyin ose meji tanti lo agboyi ao lore ra ogede agbagba dudu to gun dada ao bo epore ao so sinu koko tolegba akogbodo ge ao bu omisi pelu oyin gidi sibi mesan ao se to ba jina ao je gbogbore lekannan ise ya
NB ti oko bati ni iyawo agboyen nikan ni kose mase ti ogede o!
NB agboyi yio ma kowa ninu yio ma lowa ninu emase beru idoti yen lonko ni abewa ti eyin gan base igbanse eru yio bayin pelu nkan idoti tama ya jade, ao si riwipe nkan omo kunrin wa jipepe yiowa bi ose ye kowa yio si ma sise daradara ti yio si yojade pada fun eniti tie ti sunki
Adua wa yio gba lase oba odumare
Mojuba awon agbagba

4 Likes

Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by Tevez83839: 4:19pm On Apr 16, 2016
E se babawa kaduna south .agba yin yoo dale.eku agbaale wa
.edakun .moti n sise lati bi osu meji seyin ni shop ti mo sese gba tori inu osu kokanla odun tokoja ni mo se freedom Artist =ayaworan.
Sugbon kaka ki n maata oorun ni emi ati awon omo-ise mi n fi gbgbo igba sun ni complex ti mo gba...edakun .edakun aajo wo/ ogun wo ni mo le rimole tabi fiko oke shop ni enu ona ti awon customer yoo fi maa yaa odo mi tiwon yoo si ma gbe contract nlanla ati ise miran .ti odo mi yoo ma kun fofo fun customer ..edakun efumi ni ise yen.tabi ise miran ti erope molese ti owo yoo fi de laarin bi osu kan ...tori owo ti mo fi gba shop yen gan mo ya ni .mio deti dapada ,won den damilamu ...so emi naa fee di olowo laarin osukan .nidi ise mi.kin popular....,..,,.emi tun wope tobaje bii turari gbogbo awa ti awa ni complex laamaa ma je anfaani re ....sugbon ti eminikan yoo ma ta witiwiti pelu customer pelu owo nlanla edakun ...loje kin sope boya ririmole tabi fifiko.......soke...sugbon Olorun funyin ni imo gan-an .emi kan so temini ..eyi teebamope molese .eso funmi maase .ise yi ti poju ...mo fe joro edakun...................
Babawa kadunasouth:............
08162736520
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by Tevez83839: 10:33pm On Apr 16, 2016
Etundakun...mo notice pe ogun kii sise lara mi .eyi ti won ba sefunmi ati eyi ti mo ba se.toripe ise kadunasouth meji ni motise .ti mio ri iyato.....oni eyin adie oojo.ati ori ako alangba.......2 pelu koro isin,koro agbalumo.......ko sise edakun iru ajeegun wo ni mo le se ti ara mi yoo fi ma pick ise

1 Like

Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by kadunasouth(m): 7:28pm On Apr 17, 2016
Tevez83839:
Etundakun...mo notice pe ogun kii sise lara mi .eyi ti won ba sefunmi ati eyi ti mo ba se.toripe ise kadunasouth meji ni motise .ti mio ri iyato.....oni eyin adie oojo.ati ori ako alangba.......2 pelu koro isin,koro agbalumo.......ko sise edakun iru ajeegun wo ni mo le se ti ara mi yoo fi ma pick ise
Elo si idi igi lapalapa laro kutu teba debe eki bi igba ti enki agbalagba ti ojo orire ti leni ogorun odun ewa ko ejo erofun wipe gbogbo ogun tebase kokinsise lati onilo efe kio bere sini sise, etun wa sope mofe ki e fun mini iyonda lati gba omi ajegun larayin ewa duro bi iseju meji eo ri wipe ewe na mafe sotun yio fe si osi wanti funyin ni iyonda niye eo mu blade eo si owo yin mejeji yipo eo tu bu ara lapalapa yi ki omin le jade larare eo wa fi ra oju gbere yen eo malosi ile tobadi ojo keji elore ra opolo ki ege owo osi re kie lopo ma eyo atare makanla(11) ki efi sin gbere makanla si owo osi nikan leyin osekan ti eti se eleyi ewa lore wa egbo lapalapa tabi ki era loja ki ejo ma atare odidi kan kie ma fi epo pupa la, kie wa lo eyi keyi ninu ogun, koda ki ogun na mape yio daun fun yin,
NB toba ti bere si daun emalo ebe awon agba dada, ati iyonu, ati imule ki isoro na matun pada Adua wa yio gba

2 Likes 2 Shares

Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by AdiscoPele: 9:26pm On Apr 17, 2016
kadunasouth:

Elo si idi igi lapalapa laro kutu teba debe eki bi igba ti enki agbalagba ti ojo orire ti leni ogorun odun ewa ko ejo erofun wipe gbogbo ogun tebase kokinsise lati onilo efe kio bere sini sise, etun wa sope mofe ki e fun mini iyonda lati gba omi ajegun larayin ewa duro bi iseju meji eo ri wipe ewe na mafe sotun yio fe si osi wanti funyin ni iyonda niye eo mu blade eo si owo yin mejeji yipo eo tu bu ara lapalapa yi ki omin le jade larare eo wa fi ra oju gbere yen eo malosi ile tobadi ojo keji elore ra opolo ki ege owo osi re kie lopo ma eyo atare makanla(11) ki efi sin gbere makanla si owo osi nikan leyin osekan ti eti se eleyi ewa lore wa egbo lapalapa tabi ki era loja ki ejo ma atare odidi kan kie ma fi epo pupa la, kie wa lo eyi keyi ninu ogun, koda ki ogun na mape yio daun fun yin,
NB toba ti bere si daun emalo ebe awon agba dada, ati iyonu, ati imule ki isoro na matun pada Adua wa yio gba
Eseun pupo baba fun alaye ti e fun wa.

Ejo sir, iya elewe omo kan ti mo so fun wipe Ogun okin sise lara mi fun mi ni iru alaye yi, sugbon won ko se alaye no kun no bi eleyi.

Wan ni ti mo ba ji ni aro kutu, lai ba eniyan soro, kin lo si idi igi iyalode, kin ki, kin si so wipe ogun ko kin sise lara mi, wipe mo fe ki obere si ni je fun mi, kin ja, kin fun si oju gbegbe ti mo sin ni aro na. Mo si se gege bi won se wi.

Sugbon, won ko se alaye wipe kin duro fun iseju meji, won ko si so wipe nkan miran wa ti mo ma se leyin ti mo ba ti se tan.

Leyin ti mo se iseyi yi tan ni mo se ise Atude ati Atude Asina ti e fun wa. Mo si tin ri iyato die die.

Ejo sir, se kin tun ise iyalode yi se kin si se pari tori mio fe nkan aburu ko se le latari wipe mio se iseyi dada.

Ejo sir e la mi loye.
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by kadunasouth(m): 10:00pm On Apr 17, 2016
AdiscoPele:

Eseun pupo baba fun alaye ti e fun wa.

Ejo sir, iya elewe omo kan ti mo so fun wipe Ogun okin sise lara mi fun mi ni iru alaye yi, sugbon won ko se alaye no kun no bi eleyi.

Wan ni ti mo ba ji ni aro kutu, lai ba eniyan soro, kin lo si idi igi iyalode, kin ki, kin si so wipe ogun ko kin sise lara mi, wipe mo fe ki obere si ni je fun mi, kin ja, kin fun si oju gbegbe ti mo sin ni aro na. Mo si se gege bi won se wi.

Sugbon, won ko se alaye wipe kin duro fun iseju meji, won ko si so wipe nkan miran wa ti mo ma se leyin ti mo ba ti se tan.

Leyin ti mo se iseyi yi tan ni mo se ise Atude ati Atude Asina ti e fun wa. Mo si tin ri iyato die die.

Ejo sir, se kin tun ise iyalode yi se kin si se pari tori mio fe nkan aburu ko se le latari wipe mio se iseyi dada.

Ejo sir e la mi loye.
Kosi aburu nibe rara ati rara pelu, biwan se salayere fun yin ye na ope, osi dara, ona ti ise ngbawa loyato si arawon, emigan ti post ikan siwaju toje pe ao losi idi lapa lapa ao sin owo wa ni gbere ao si fi oje lapalapa ra, sugban awan agbalagba na tun funwa ni ekunrere alaye lelori, so ti oba wuyin ele tun se gege bi atise alayere bayi, kokin poju sugban eo fun ni gap bi ose meji adura wa yio gba, so ema ri bi eniwipe ise ti wan funyin kope, ope dada, ona ti ise gbawa loyato si rawon, Adua wa yio gba lase odumare

2 Likes 1 Share

Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by AdiscoPele: 11:08pm On Apr 17, 2016
kadunasouth:

Kosi aburu nibe rara ati rara pelu, biwan se salayere fun yin ye na ope, osi dara, ona ti ise ngbawa loyato si arawon, emigan ti post ikan siwaju toje pe ao losi idi lapa lapa ao sin owo wa ni gbere ao si fi oje lapalapa ra, sugban awan agbalagba na tun funwa ni ekunrere alaye lelori, so ti oba wuyin ele tun se gege bi atise alayere bayi, kokin poju sugban eo fun ni gap bi ose meji adura wa yio gba, so ema ri bi eniwipe ise ti wan funyin kope, ope dada, ona ti ise gbawa loyato si rawon, Adua wa yio gba lase odumare
Eseun gan sir. Eledumare a ma wa pelu yin ni gbogbo igba.

Eseun pupo sir

1 Like

Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by Tevez83839: 11:41pm On Apr 17, 2016
Respect.............baba kadunasouth....gbogbo ohun tieso ni mo gbo...edakun mo fe oso aworo ti maa se si shop mi ki customer lee maa yawa bi omi....atipe mo ti n gbiyanju lati add yin suggbon ko lo ejowo mofi Orunmila beyin e add me adebayoyusuff41@gmail.com...,,,,
leyinaa ,,eyi agbalagba sope die omokunrin ko toooooo
....
Lotito owo lanwa sugbon awon firanfiran wa .tori na .efunwa ni oruka .okigbe fun idabobo.lasan tori ija le besile tojepe eeyan gan ko dasi tiwon a maa kanra mo gbogbo eniyan sugbon ti aba fi oruka okigbe ada yi sowo ..... A ko fi ni fi ori ko oro taomowo mese...edakun ...a o kin se onijangbon oooo..
Sugbon fun idaboobo

1 Like

Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by Benjamite01: 11:35pm On Apr 18, 2016
Sir ejo, mofe ki e fun mi ni ise ti mole lo losi visa interview ti moma fi ri anu gba, ki wole funmi ni Visa, nitori pe mo ti gbiyanju ni a i moye igba.

1 Like 1 Share

Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by Nobody: 3:14am On Apr 19, 2016
E jowo gbogbo awon to ba ti lo ise yii. .to si je fun yin ..E maa fi idunun yin han nibi. .E see pupo
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by Nostradamus: 12:10pm On Apr 19, 2016
kadunasouth:
OGUN IFERAN Gbogbo nkan lalelofun
Ewe omisimisi gogoro ati pelebe, gilasi tiwan nfi wo oju dada, koro sugar meta ao lo kuna dada ao teni eji ogbe ao pe ohunre si ao da sinu oyin ao mala
Eleri ikan 3x Aba orisa 3x Amunidele ire 3x Arile rere yasi woni lewu ola 3x,
Awon mererin niwon da ifa fun orunmila nigbati ifa nlo ba olokun sore 3x won ni olokun ma binu siyan ni 3x orunmila ni olokun koni binu si ohun, won ni ibinu omo araye nko, orunmila ni koni binu si omo araye, oni nitoripe oba ilu kibinu oba ilu, oba osin kibinu oba osin, Oba Ajalaye kibinu Oba Ajalawarun, Oba ajalawarun kibinu oba olomerenmere, Oni bi omode bawo digi arerin bi agbalagba bawo digi arerin, nitori adun duntan niti ewe omisimisi ndun kan araWon, Adun denu ni sugar ndun, omode ki fi oyin senu ki opose, Agbalagba kifi oyin senu ki opose, EJIOGBE gbe ife mi si okan............tabi gbogbo araye ki o fi ife aje sin mi
ejo sir,mo fe se ise yi sugbon mi ko mo EJI OGBE te(i don't know how to draw it)ejo baba e bami te kin le ri bo seri.ewe a maa je oo

1 Like

Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by talktofemi: 1:02pm On Apr 19, 2016
Baba kadunasouth.

Ejowo ogun wo leyan le lo fun "bad breath coming from the nose"?


Otito bi odun meta toti nse eni na.
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by AdiscoPele: 11:37pm On Apr 20, 2016
Baba, ekale sir, eku ojo meta, se alafia le wa, Olorun a wa pelu yin. Amin.

Ejo sir, se e le fun mi ni agbo ti mo le lo si orobo ton jade ni idi. Orobo tin jade lati kekere ti mo fi to 30 something yrs, sugbon mo lo agbo kan ni bi 7yrs ago bayi, ko de jade mo.

Sugbon, lati bi osu die seyin bayi, mo tin ya igbe eje. Eje yi man tu jade bi pe eyan fun omi pure water ni. Lati ojo aje(monday) to kopo yi, lo tun ti bere again. Bayi, mio le joko dada mo, ni se ni enu idi dun mi.

Ejo, iru agbo wo ni mo le lo ti mio fi ni gbo mo. Agbo fun irole ati fun ti eje ti mon ya ni o.

Ati pe, mio le se just round kan lori obirrin mi mo. Omo 38yrs ni mi, mo man pe dada ni igba kan sugbon ni isin, tin ba ti se ekan bayi, o ma re mi ni.

Eseun sir.
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by possible26: 4:54am On Apr 22, 2016
baba e se o eku ise takuntakun ejowo bami post ogun amubo ati ogun aseyori toripe alaseyori ni aiye ki ku ise..e seun

1 Like

Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by aguns1980(m): 9:27am On Apr 22, 2016
AdiscoPele:


Atude Asina
Omundun ewe akoko 9 ata ijosi eyokan ao gun papo ma ose talewe tan lekan soso ao fiwe

Ejo sir, se a le lo ise mejeji yi papo. Se a le fi ose ta ba gun fi we ewe akoko ati ewuro.

E Jo ki le n pe no omundun. Se omi ogi lo n je bee?
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by AdiscoPele: 12:29pm On Apr 22, 2016
aguns1980:

E Jo ki le n pe no omundun. Se omi ogi lo n je bee?
Rara o, omundun ki se omi ogi o.

Awon ewe tuntun to se se n jade lara igi akoko ni wan pe ni Omundun ewe akoko.

Omundun nkan ni tuntun to se se n jade lara nkan no.

Mo ro wipe alaye MI o ye yin.

1 Like

Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by zenith329: 8:31am On Apr 25, 2016
Good morning sir, ejo kilo je onlo adire?
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by taiwooh: 2:32pm On Apr 25, 2016
baba good afternoon sir. e Jo efun wa ni confirm ogun penis enlargement. eseun pupo
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by talktofemi: 10:25am On Apr 26, 2016
talktofemi:
Baba kadunasouth.
Ejowo ogun wo leyan le lo fun "bad breath coming from the nose"?

Otito bi odun meta toti nse eni na.
Baba kadunasouth moun reti esi si ibeere mi yi. Edakun.
Eemi(breath) eni na nrun lopolopo lati inu imun. Imun na si wu di e lapa kan.
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by Longman313(m): 10:49am On Apr 26, 2016
Baba eseun eku agbale wa oo:edakun unkankan undamu mi lati be omo odun mokanle titi di esin;nijoti esele yi sele mowa ni primary school mongbe odo aunty mi ni oru ijo yen mo dide pe kinloto ninu baluwe bimo se yo unkan omo okunrin sita timonto unje kingbe oju soke bi mose ri ori ayan unla ofe to odidi drum kan ni oju window baluwe moba pariwo bimose pariwo ni aunty sare jade lati inu yara tie unje kilosele monpriwo pe ewo ori unla ni oju window:amo unkori unkankan.obani kinmabo ninuu yara temi bi ase de inu yara bi mosebere si ma ri awon ori orisirisi tomode tagba lara in ogiri;kinmafa oro gun nijo keji aunty mu mi lo ile oni wole iya yen si fun mi sokoto funfun pe kin ma wo pe moni riwon mo oribe loto amo lati igba yen ti mo di oju pe mo fe sun amo ti mo ti sun lo ma wa mo ri orisirisi awon ori ati ojiji awon ti wo sara kakiri ninu oju titi di oni yi

1 Like

Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by talktofemi: 11:24am On Apr 26, 2016
kadunasouth:
Eyonu
Ao gun epo obo kuna dada ao poma ose dudu omi agbon lao fi popo ao kosinu awo sobi (awo ipese) ao ma buwe

Ki lo nje awo sobi?
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by aguns1980(m): 4:25pm On Apr 28, 2016
[quote author=kadunasouth post=44429032]Aseje Atude
Ao ra eyin agiriki meta ao bo yio jina dada to batutu ao bo epo eyin yi ao wa koko isasaun kekere kan ao lo ewe tude die ati egbo tude die ati iyere 16 ao lo ao da sinu koko isasun ao to omi oronbo die si akonifi epo si ati iyo ao gbe kana ao wa da eyin yi si ao se to ba tutu ao ra agban kan ao lu agban yi lona meta ao fi omiyi sin owo wa katoje aseje yi taba jetan ao fi owowa mejeji nu ara agbanna alefise sara tabi kalore jusi ori atan ide arawa yio tu patapata sugbon aseje yi osoro latije ama odaju
NB taba jetan gbogbo arawa ni yio weak sugban leyin wakati die tabi ojo alafia yio de ona yio si si funwa ibare olodumare ati awan agbagba

1 Like

Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by cancioamor: 6:48pm On May 01, 2016
Esuen mo wa dupe lowo yin oe mo lo ise yi o si ribe esun . olohun agba adura yin ami
[quote author=aguns1980 post=45125901][/quote]
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by cancioamor: 7:04pm On May 01, 2016
Esuen mo wa dupe lowo yin oe mo lo ise yi o si ribe esun . olohun agba adura yin ami[quote author=aguns1980 post=45125901][/quote]

1 Like

Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by kadunasouth(m): 9:14pm On May 01, 2016
Aseje Isan Gbese
Ewe atewobga, igbin nla to bono 1 ao hge igbin yi si ona 9 ao se pelu iyere epo iyo isasun tuntun to ba titutu ao fi iyere osun te ifa eji ogbe oa pe gbolohun re si ao koje

Agbada nla bale ogun gege, Oka nla bale orosin, Apo egusi bale oko jebejebe, Lodi fa fun ABDULLAHI omo oba lalade oyo abdullahi ni eee!, woni kilo subu te , oni orunmila je gbese egberun oke, orunmila sebi oni ohun tofi san gbese nile, woni orunmila sebi owo mejeji ni yaga fi ngbare tie lodo eledumare, owo emi L omo L ni kin nfi gbare mi lowo, nitoripe ojukanna ti igbin baduro si ni ire tire nfawa ba, oju kan nan ti emi L omo L ba duro si ni ki ire tmi koma fawabami, kinrowo san gbogbo gbese timoje ni kia kia ki asiri mi kobo, nitoripe ifa kifa kan kibori EJIOGBE eji ogbe baba ifa, eji ogbe baba ifa

5 Likes 1 Share

Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by zenith329: 6:54am On May 02, 2016
Eka aro baba kaduna south ati gbogbo ile, Ejo kilo je tangaran funfun tabi oruko miran to je?
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by zenith329: 7:15am On May 02, 2016
Eka aro sir, ejo ki lo je tangaran funfun?
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by kadunasouth(m): 8:03am On May 02, 2016
zenith329:
Eka aro sir, ejo ki lo je tangaran funfun?
Awo funfun

1 Like

(1) (2) (3) ... (9) (10) (11) (12) (13) (14) (15) ... (27) (Reply)

Causes Of Seeing Menstrual Period Twice A Month / Postinor 2 - How Effective Is It? / Doctor in the House: Free Medical Advice Available

(Go Up)

Sections: politics (1) business autos (1) jobs (1) career education (1) romance computers phones travel sports fashion health
religion celebs tv-movies music-radio literature webmasters programming techmarket

Links: (1) (2) (3) (4) (5) (6) (7) (8) (9) (10)

Nairaland - Copyright © 2005 - 2024 Oluwaseun Osewa. All rights reserved. See How To Advertise. 62
Disclaimer: Every Nairaland member is solely responsible for anything that he/she posts or uploads on Nairaland.