Welcome, Guest: Register On Nairaland / LOGIN! / Trending / Recent / New
Stats: 3,153,217 members, 7,818,738 topics. Date: Sunday, 05 May 2024 at 11:40 PM

Eko Ti Baje. Oju Gba Wa Ti - Politics - Nairaland

Nairaland Forum / Nairaland / General / Politics / Eko Ti Baje. Oju Gba Wa Ti (709 Views)

Eko Ti Baje Ooo / Restructure Nig. & Place Politians On Civil Service Salary Structure-nweze, Baje / Won Ni Emo Je Ka Keru, Taa Ba Keru Inu Eru A Baje... Iran Ibo Ti Kojale Bayi O! (2) (3) (4)

(1) (Reply)

Eko Ti Baje. Oju Gba Wa Ti by 0monnak0da: 1:05pm On Mar 19, 2018
Se bi igba kan ni aa n da ni asha

Eko oo ni baje
O baje ti
EJOWO KI AWON OJOGBON BA MI TUMo RE SI EDE GEESSI
Nje ko ti baje tan ni owo yi afi ti a kan fe a pe dudu ni funfun
E wo ni ki a ma rin l'ona ki a ma fi owo bo imu
tabi ki a ma rin ka ma tiro? ni to ri kini nitori a ti fi ese te nko ai te ti n je idoti tabi igbe gaan
aa Baba Fashola!! eyan ni a ko si mo iyi re ni



Tinubu ti so gbogbo jomo ilu EKo di eru ti ko mo otun ti kosi mosi.
Sugbon Ireti n be Odun 2019 ko ni pee de mo
a o si ran won pada si Iragbiji ki won lo ma gba owo ilo ilee ni ohun yen

Ire o

(1) (Reply)

I Will Soon Hand Over APC Flag To Bode George – Ajomale / No Basis For Buhari To Win 2019 Election, Says Junaid Mohammed / Why SDP Is APC, Pdp’s Major Nightmare – Falae

(Go Up)

Sections: politics (1) business autos (1) jobs (1) career education (1) romance computers phones travel sports fashion health
religion celebs tv-movies music-radio literature webmasters programming techmarket

Links: (1) (2) (3) (4) (5) (6) (7) (8) (9) (10)

Nairaland - Copyright © 2005 - 2024 Oluwaseun Osewa. All rights reserved. See How To Advertise. 9
Disclaimer: Every Nairaland member is solely responsible for anything that he/she posts or uploads on Nairaland.