Welcome, Guest: Register On Nairaland / LOGIN! / Trending / Recent / New
Stats: 3,154,083 members, 7,821,728 topics. Date: Wednesday, 08 May 2024 at 05:19 PM

If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! - Culture (165) - Nairaland

Nairaland Forum / Nairaland / General / Culture / If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! (376244 Views)

If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here. Everybody Is Invited! / If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! / Do You Speak Yoruba? (2) (3) (4)

(1) (2) (3) ... (162) (163) (164) (165) (166) (167) (Go Down)

Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by dayokanu(m): 4:48am On Feb 03, 2009
Omotoyosi mi daa.

Ife re ngbona ni okan mi gan.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by argent(f): 1:59pm On Feb 03, 2009
Eku igbadun eyin omo oduduwa. Mo ri wipe some love in tokyo nsele ni bi. keep it up
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 5:03pm On Feb 03, 2009
dayokanu:

Heatfusion,

Emi lode? Kilagbe, Kilaju, mo ni ki o ba mi so fun Toyosi wipe mo nife re gan ni.
Ewo ni ti epe?

Farotika, Egungun mo ni eeyan ko mo.
adumaradan re ni o pa awo da si Igbona ti o soro siwaju re
Bro Dayo, emi ko ma pe yin lode o.
E jo e jo o, ah ahn, ngba wo ni emi ati eyin de level ye, kama bura wa?
abi, u just wan put wahala for my head?

farotika:

e jowo e ba mi wa toyin adumaradan mi ooooooooooooooooo cry
grin farotika, oogbadun tongue emi ni yi sha.
eh ehn, se nigba teti kuro ni odo omo iya lelubo, igba ye le se wa ranti mi? hmmmm. eku ise o!

farotika:

Rara o shocked shocked shocked

Se Toyin wa ngbiyanju ati sa fun mi ni sad sad Toyin tomato, onitemi nikan, jowo mase ko oju mi si orun ale. Jowo tete wa mu okan mi bale nitoripe oju nro mi wink
lol, maada brother dayo lo hun jare.
o kan fe bu mi ni cry cry nitoi pe iyawo e, toyosi, wa nbe.
emi will never grin bu agbalagba mi, especially eni ti mo respect bi uncle dayo. jor, maa da lohun tongue


@toyosi
mami, am feeling your pix, hot like fire cheesy
No wonder ti uncle dayo fi nkigbe "TOYOSI" kakiri. tongue
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by dayokanu(m): 8:19pm On Feb 03, 2009
Toyin,

Emi ko ba e ja oh. Ore timotimo niwa. Toyosi ni eleyinju ege ti temi, Eyinfunjowo, Opelenge mi owon
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 10:24pm On Feb 03, 2009
dayokanu:

Toyin,

Emi ko ba e ja oh. Ore timotimo niwa. Toyosi ni eleyinju ege ti temi, Eyinfunjowo, Opelenge mi owon
E se un o, okan mi ti bale nigba ti e so pe ore timotimo ni wa.

lmao @ the bolded, everytime I hear that word, it makes me laugh cheesy

TOYOSI, ibo lo wa o, gbe jlo butt e bosibi
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by bluespice(f): 10:31pm On Feb 03, 2009
ejo e ma binu but kini toyosi yi she?
e she wan kigbe oruko e bi ti pe nkan la to sonu?

ngbo toyosi kilo she fun won?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by TOYOSI20(f): 10:38pm On Feb 03, 2009
HeatFusion:


TOYOSI, ibo lo wa o, gbe jlo butt e bosibi

E kuku ni pka mi sha, eh. . .kini naa. . . .pls abeg, Nike kilode to wan shey be

Sulia 1, Jenifa 1, . . . .eyin Bigss Gesss grin grin grin grin grin, LMAO!!!!

Godss forbisss shocked shocked, i don laff tire abeg, jenifa don kill me oo,  grin grin grin

HeatFusion:


@toyosi
mami, am feeling your pix, hot like fire cheesy
No wonder ti uncle dayo fi nkigbe "TOYOSI" kakiri. tongue

Ma bu Bruv me oo, to ba fa ka ja abeg, pls pay homage to ma Own Bro,  angry tongue

Mon sho re be hawk, so be warned. . . . cool

@ Bro Dayo

Bawo nikan jare she se n lo dede, e ku se jare, . . . . . . . wink :DBRB. . . . tongue
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by TOYOSI20(f): 10:38pm On Feb 03, 2009
@ Blue Babe

Pls jowo ba mi biwon dara dara, tongue grin grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 10:39pm On Feb 03, 2009
bluespice:

ejo e ma binu but kini toyosi yi she?
e she wan kigbe oruko e bi ti pe nkan la to sonu?

ngbo toyosi kilo she fun won?
Amebo of NL cheesy cheesy se mii ni kigbe aburo mi ni?
ah ahn, Uncle Dayo leni lati baso ko fi aburo mi sile na grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 10:42pm On Feb 03, 2009
TOYOSI20:

E kuku ni pka mi sha, eh. . .kini naa. . . .pls abeg, Nike kilode to wan shey be

Sulia 1, Jenifa 1, . . . .eyin Bigss Gesss grin grin grin grin grin, LMAO!!!!

Godss forbisss shocked shocked, i don laff tire abeg, jenifa don kill me oo, grin grin grin
lmaooo, e so late, igbawo le se wo movie ye? grin grin
Infact, uncle dayo fit play suliat role grin

TOYOSI20:

Ma bu Bruv me oo, to ba fa ka ja abeg, pls pay homage to ma Own Bro, angry tongue

Mon sho re be hawk, so be warned. . . . cool
maa so mi ni be. ngba ti ma fi gba "bro" e lowo e, o ni moh tongue
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by TOYOSI20(f): 10:44pm On Feb 03, 2009
ROFLMGBO!!!! grin grin

Ana ni mo wo oo. . . .LOL @ HOUHHSS (ouch). . . . . its likes, u knows, i means, excuses me, shocked shocked shocked shocked tongue

O tun lo upload sin nu laptop,(writing expo on her lap) grin grin OMG. . . .mo ti rerin ju jare. . . . . grin grin grin grin grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by chamotex(m): 10:44pm On Feb 03, 2009
eyin peoples, e ma shayo lo, mo n bo. Drinks are on me.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by MrCrackles(m): 10:45pm On Feb 03, 2009
Gorimapa
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 10:46pm On Feb 03, 2009
TOYOSI20:

ROFLMGBO!!!! grin grin

Ana ni mo wo oo. . . .LOL @ HOUHHSS (ouch). . . . . its likes, u knows, i means, excuses me, shocked shocked shocked shocked tongue

O tun lo upload sin nu laptop,(writing expo on her lap) grin grin OMG. . . .mo ti rerin ju jare. . . . . grin grin grin grin grin
LOL, emi gan rerin.
se o wo part 2 eh?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by dayokanu(m): 10:47pm On Feb 03, 2009
@Toyosi,
Rora ma rerin o. Eleyinju ege, Ibadi aran. Toyosi kan, Dayokanu kan

Ekuro ni alabaku ewa, Toyosi ni o ma lo dayokanu gbo
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by bluespice(f): 10:49pm On Feb 03, 2009
mo fe swepps
egba and keep d senge grin grin
i mean, u know, is like,
tinba mu focabulari mi jade
if i brings d focabulari of my campuses bayi
e ma mo grin grin grin

suliat wan turn jenifa wan tongue
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by dayokanu(m): 10:50pm On Feb 03, 2009
Toyosi, ire ni ma ba lo o . sweet potato Omo ele mi Toyosi.

The song used for the Jenifa movie
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by chamotex(m): 10:51pm On Feb 03, 2009
dayokanu:

@Toyosi,
Rora ma rerin o. Eleyinju ege, Ibadi aran. Toyosi kan, Dayokanu kan

Ekuro ni alabaku ewa, Toyosi ni o ma lo dayokanu gbo

bros eti dagba ju gbogbo eleyi lo now, e respect ara yin ,mehn

MrCrackles:

Gorimapa

na me u dey follow talk, o ti Shayo cheesy
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by bluespice(f): 10:53pm On Feb 03, 2009
chamo o wan'bi ode dake o ba mi soro ma
ko da o

cry
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 10:55pm On Feb 03, 2009
Oru yoruba wo ni chamotex at bluespice nso?
oko at'aya ti ko le so yoruba.
oga lara yin grin grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by TOYOSI20(f): 10:56pm On Feb 03, 2009
dayokanu:

@Toyosi,
Rora ma rerin o. Eleyinju ege, Ibadi aran. Toyosi kan, Dayokanu kan

Ekuro ni alabaku ewa, Toyosi ni o ma lo dayokanu gbo

LOL!!! wink

Kini Bolded part yen mean naa, and pls e need lati rora naa, like seriously e jo wo,  tongue cheesy grin

E mope mo man tiju gan  tongue embarassed

HeatFusion:

LOL, emi gan rerin.
se o wo part 2 eh?

Yess oo babe, mo fe wo pa ni, like i was Rolling so hard,  grin grin grin grin grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by chamotex(m): 10:58pm On Feb 03, 2009
bluespice:

chamo o wan'bi ode dake o ba mi soro ma
ko da o

cry

baybee, didn't u see ma msg on the other thread?

kini yen kan cut off ni, I couldn't get bk on

U still on?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by MrCrackles(m): 10:59pm On Feb 03, 2009
Abi gbogbo yi'n sinwin ni? angry
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 11:00pm On Feb 03, 2009
TOYOSI20:

Yess oo babe, mo fe wo pa ni, like i was Rolling so hard,  grin grin grin grin grin
maada dayo lo hun jare
ashewo like him tongue

I can give u another ryoruba movie like tahe.
u game? wink
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by bluespice(f): 11:01pm On Feb 03, 2009
ruby ma je kin binu si e oh
iru oro rada rada wo lo wan so baun?

so, o wo mi lat'oke de'le
t'otun d'osi

o wan so pe mio le so yo'ba abi?

kin s'ejo e


olowo'ri mi mo kuku si wa on
mi o lo anywia smiley

pls awon melo lan ti ri jenifa 2? grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by chamotex(m): 11:07pm On Feb 03, 2009
HeatFusion:

Oru yoruba wo ni chamotex at bluespice nso?
oko at'aya ti ko le so yoruba.
oga lara yin grin grin

gbe enu e sohun jor, ma ba e ja o tongue

MrCrackles:

Abi gbogbo yi'n sinwin ni? angry

Abi ori e ti daru ni . . . O fagbo yo ni? cheesy cheesy

bluespice:

olowo'ri mi mo kuku si wa on
mi o lo anywia smiley

je kin try again baybee
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 11:09pm On Feb 03, 2009
bluespice:

ruby ma je kin binu si e oh
iru oro rada rada wo lo wan so baun?

so, o wo mi lat'oke de'le
t'otun d'osi

o wan so pe mio le so yo'ba abi?

kin s'ejo e


olowo'ri mi mo kuku si wa on
mi o lo anywia smiley

pls awon melo lan ti ri jenifa 2? grin
iwo ati olo'wo ri e ti gba block.

Threaddi yoruba ni, ko nse threaddi yooba grin tongue
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by TOYOSI20(f): 11:13pm On Feb 03, 2009
HeatFusion:

maada dayo lo hun jare
ashewo like him tongue

I can give u another ryoruba movie like tahe.
u game? wink

Am i game?? shocked shocked shocked shocked

Ahhhh!!! pls babe ride on jare, coolim all ears and eyes too, shey i can find them on You tube sha?? tongue grin grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by MrCrackles(m): 11:14pm On Feb 03, 2009
Ta lo fe je igbati ti ogbono? undecided
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by bluespice(f): 11:15pm On Feb 03, 2009
toyosi u mean u watched jenifa on utube?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by chamotex(m): 11:21pm On Feb 03, 2009
MrCrackles:

Ta lo fe je igbati ti ogbono? undecided

sho mo pe moti di moderator . . . ma ban e o grin grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by MrCrackles(m): 11:22pm On Feb 03, 2009
chamotex:

sho mo pe moti di moderator . . . ma ban e o grin grin

Emi na ma counter ban eee! cheesy

(1) (2) (3) ... (162) (163) (164) (165) (166) (167)

Pictures Of Nigeria Traditional Attire / Igbo Names & Their Meanings / Igbo Kwenu ! Kwenu Kwezo Nu ! Join Us If You Proud To Be An Igbo Guy/lady

(Go Up)

Sections: politics (1) business autos (1) jobs (1) career education (1) romance computers phones travel sports fashion health
religion celebs tv-movies music-radio literature webmasters programming techmarket

Links: (1) (2) (3) (4) (5) (6) (7) (8) (9) (10)

Nairaland - Copyright © 2005 - 2024 Oluwaseun Osewa. All rights reserved. See How To Advertise. 39
Disclaimer: Every Nairaland member is solely responsible for anything that he/she posts or uploads on Nairaland.