Welcome, Guest: Register On Nairaland / LOGIN! / Trending / Recent / New
Stats: 3,152,415 members, 7,815,934 topics. Date: Thursday, 02 May 2024 at 09:20 PM

If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! - Culture (94) - Nairaland

Nairaland Forum / Nairaland / General / Culture / If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! (197721 Views)

If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here. Everybody Is Invited! / Do You Speak Yoruba? / If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! (2) (3) (4)

(1) (2) (3) ... (91) (92) (93) (94) (95) (96) (97) ... (100) (Go Down)

Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by goodass(m): 2:54am On Oct 05, 2009
@mama blu
kabo sori eto.ile/ise/iwe nko?

@kunb
ma foya,mo ti so fun baba ghana pe egungun tire le ju titi e lo.o le daku to ba dan idankudan wo.oun na ko ni fe te. .ko je fi petrol din dodo!
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Kunbee: 3:05am On Oct 05, 2009
goodass:

@kunb
ma foya,mo ti so fun baba ghana pe egungun tire le ju titi e lo.o le daku to ba dan idankudan wo.oun na ko ni fe te. .ko je fi petrol din dodo!

Ose egbon mi kiss se iwo se omo osu(uni)
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by goodass(m): 3:12am On Oct 05, 2009
hmm ifenukonu yen mu ara mi ya gaga,o seun.
Emi kii se omo osu o.se eyin omo osu maa nfi petro din dodo ni?lol

o pe mi ni 'egbon',se mo jo uncle lagbaja ni?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Kunbee: 3:18am On Oct 05, 2009
Beeni slang kan ni suukulu wa ni oo, beeni eti di egbon mi
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by goodass(m): 3:30am On Oct 05, 2009
hmm ogbon obirin lo sare ju yen o,lol.o daa be,aburo mi atata

won ni ASUU maa pada senu ise lotunla. .igba wo ni iwo maa lo?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Kunbee: 3:32am On Oct 05, 2009
Oto ni ooo ASUU ma resume inu mi dun gan egbon eyin na ja si mo ma lo ni ose ton bo yi
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by goodass(m): 3:40am On Oct 05, 2009
a! Mo gbodo jasi nitori awon aburo mi bii tire yi
eko wo lo nko nibe?se o ti fee setan?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Kunbee: 3:46am On Oct 05, 2009
Eko dokita ni ooo sugbon tori strike wo yi wa ni 200 level
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Pweety4me(f): 3:49am On Oct 05, 2009
Eka le beyen ooo
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Kunbee: 3:50am On Oct 05, 2009
Eka ro oo ni ibi bayi oo
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by goodass(m): 3:56am On Oct 05, 2009
@kunb
iyen ni o,iwe lomo latile! Dr K
wa kuku se aseyori lagbara baba loke
ewo ni specialization ti iwo fe se?

@pw
kabo.o dabi eni pe iwo na ko mu ago dani.o ya wa lo sodo baba ghana. .kunbee a salaye fun e
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Kunbee: 3:59am On Oct 05, 2009
@Egbon emi ni yen ooo em reconstructive surgery lemi fe se ooo
@pm oya je ka lo si odod baba ghana
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by chic2pimp(m): 4:03am On Oct 05, 2009
E ka ro ooo. Se dada ni mo ba yin.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Kunbee: 4:05am On Oct 05, 2009
Beeni oo dada le ba wa oo
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by goodass(m): 4:09am On Oct 05, 2009
@C2P
e karo o.e ti ji niyen?

@aburo
iyen naa da.o ti di Dr Atunrase niyen.kai,owo de! Eya ara wo lo fe maa reconstruct:oju,oyan,owo abi gbogbo ara ni?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Kunbee: 4:12am On Oct 05, 2009
^^odai pe oju ni ma se mi ti mo sa mo yin ro
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by chic2pimp(m): 4:15am On Oct 05, 2009
@ Goodass

Be nii oo. Mo ti ji.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by goodass(m): 4:23am On Oct 05, 2009
@c2p
oni a san wa sire o! Se o ti nmura ibi ise niyen?

@aburo
o dabi pe atunse oju,ikun ati oyan ni eyin obirin maa n se.ko sarugbo ni ghana,lol
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Kunbee: 4:31am On Oct 05, 2009
Ko gbodo si arugbo ni ghana lol sugbon naija ni ma ti sise wo den se plastic surgery so awon accident victims ni maa ma se fun
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by goodass(m): 4:37am On Oct 05, 2009
o da bee Dr A-gbomo-la,lol

oo ni lo kawe sii/sise loke okun ni?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by chic2pimp(m): 4:38am On Oct 05, 2009
@goodass

Mura ibi ise ke? undecided Ile iwe ni mo n lo oo. Mo ti pa ri skool.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by goodass(m): 4:43am On Oct 05, 2009
@C2p
se wipe akeko niwo na?o da be.ojo wo ni iwo n pada sogba?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Kunbee: 4:45am On Oct 05, 2009
@mi o le so ooo my broda time will tell
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by goodass(m): 4:49am On Oct 05, 2009
ok o,mo ti gbo.Edumare a to e sona o.waa se aseyege
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Kunbee: 4:56am On Oct 05, 2009
Ami ooo esa ma gbadura fun wa eyin na a seaseyege laye yin oo
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by goodass(m): 4:59am On Oct 05, 2009
amin o,aburo.awa na o ni dake adura.eyin e sa ti foju seko.owo ko gbodo jona!
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Kunbee: 5:02am On Oct 05, 2009
Lagbara Olorun koni jona tori mori nnkan ti awon obi mi se funmi haaa mi o le Bleep up rara
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by goodass(m): 5:14am On Oct 05, 2009
omo to jina denu niwo then.opo ni ko ranti iru ile ti won ti jade.Edumare a fun e se.
Wo aburo,inu mi dun lati pade e jare.mo fe maa lo tori batiri fone mi ti lo sile.a o maa pade nigba miran.
Ba mi ki baba ghana o.kaaro!
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Kunbee: 5:34am On Oct 05, 2009
Ose egbon mi odaro
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by IFELEKE(m): 12:50pm On Oct 05, 2009
eyin temi se e wa?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Orilee9ice(m): 1:13pm On Oct 05, 2009
winkIfeleke
LE LE LE LE LE LE LE LE SEE WAA", , a waa bi ewa sabo jare, bawo no opin os e re see loo, mo lo si igbeyawo kan nibi, "jenifa" (fUNKE) lo see "Emu seeeeee" ni se ni a gbagbe pe iyawo fee wole nigbiti o tin paa wa leerin, shuu keeeeeee!! Won ni egbon iyawo nii, in facti o ti dun baje,
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Abbeycity4(f): 1:44pm On Oct 05, 2009
eka san ni ile yi o! se alafia ni gbogbo ile wa o?

(1) (2) (3) ... (91) (92) (93) (94) (95) (96) (97) ... (100)

Ònkà Yorùbá: Numbers And Numbering System In Yorùbá / Benin Art And Architecture / 20 Popular Yoruba Charms And Their Uses(With Direct English Translations)

(Go Up)

Sections: politics (1) business autos (1) jobs (1) career education (1) romance computers phones travel sports fashion health
religion celebs tv-movies music-radio literature webmasters programming techmarket

Links: (1) (2) (3) (4) (5) (6) (7) (8) (9) (10)

Nairaland - Copyright © 2005 - 2024 Oluwaseun Osewa. All rights reserved. See How To Advertise. 23
Disclaimer: Every Nairaland member is solely responsible for anything that he/she posts or uploads on Nairaland.