Welcome, Guest: Register On Nairaland / LOGIN! / Trending / Recent / New
Stats: 3,162,677 members, 7,851,311 topics. Date: Wednesday, 05 June 2024 at 04:54 PM

If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! - Culture (111) - Nairaland

Nairaland Forum / Nairaland / General / Culture / If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! (377440 Views)

If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here. Everybody Is Invited! / If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! / Do You Speak Yoruba? (2) (3) (4)

(1) (2) (3) ... (108) (109) (110) (111) (112) (113) (114) ... (167) (Go Down)

Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by ayanjide(m): 6:34am On Aug 31, 2007
E kaa ro nile kaaro o jiire o

NIKE$LUV, o see pupo, idile onilu ni mo ti wa gege bi 'beere re, sugbon mi kii fi ise amuludun jeun.

RICHYLAW, o see mo dupe ojo. opoloo re o nii yoro bi orii 'nu orun
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by replenish(f): 10:17am On Aug 31, 2007
eku owuro o

se dada ni mo ba gbogbo yin oh

emi mo wipe oni a da
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by richylaw(m): 11:30am On Aug 31, 2007
Replenish, O di dandan o, oni a da lola eledumare.
Ayanjide o ye ki n kan si e ki ile to su loni, ma binu wipe mi o le se bi mo se so mo lana.
Segoye, ma gbadun o baba re loni le.
Gbogbo ile e ku yotomi opin ose.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by ayanjide(m): 11:42am On Aug 31, 2007
RICHYLAW o see jare un o binu rara. Agba ti o binu lomo e n po jojo
REPLENISH daada lawa o
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Joge(m): 12:24pm On Aug 31, 2007
eyin omo odua,ki ni koko gbagede yi? ikini tabi sise ajosepo pelu ore,emi ro pe oye ki gbagede yi wa fun isopo ati mimo ara eni siwaju si,ki temi je akoko,mo fe ore lati ibikibi lairo ojo ori tabi ipo,nomba mi ni +2347031262179,o ya now,e ke kalo
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by richylaw(m): 2:33pm On Aug 31, 2007
Joge , o ku laakaye ati imoran ti o tun mu ogbon dani. Opo eniyan ni gbagede oro yi ni won ti n mo ara won ti won si ma n te ara won laago lehin itage. Ko da bi o ba fe mo , eni ti o n wa ise ti se alabapade ise nipa alanu kan ni ori gbagede oro yoruba yi. Mo si ti ko firi awon ti won jo se apero lati jo da owo po. Ibase ore laarin ako ati abo , ti mo lero wipe o le di idile olorire ni ojo ola kan na si n lo lowo bayi. Mo mo wipe iwo yio ma beere wipe bawo ni mo se mo. Ipo baale ti mo wa lo je ki n le se apero pelu awon ti o ni oro ologbon lenu ati imo onilaakaye  lori okun yi.
Dara po mo wa , iwo yio bere si i ni ore, won o si ma pe aago re, ranti wipe bi oju ba fi ara bale daadaa yio ri imu o.
Gbo naa okunrin ni o abi obinrin? O sa ye ki a mo eni ta fe ba se ore.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by replenish(f): 2:42pm On Aug 31, 2007
uhn oro lakaye ni yen
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Mustay(m): 5:23pm On Aug 31, 2007
ooto ni e
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by NiteAngel(m): 6:06pm On Aug 31, 2007
Awo Richylaw,
Mo ri we yin o, mo si ti fi okun ranse si yin. Bi e ba le gba mi laago ni kia e gbohun mi bii be ko omo nbe l'aba.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Amigoz(f): 6:49pm On Aug 31, 2007
Yoruba yi ki leti mi o, mo gbadun gbogbo yin ganni.

e ma gbadun grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by tafari(m): 7:02pm On Aug 31, 2007
kaabo. bawo ni o?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by debosky(m): 7:14pm On Aug 31, 2007
ojoo friday ti de o!

oya ooo jupa

oya o jupa jupa

oya ooo judi

oya o judi judi

grin cheesy
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by shakira: 7:17pm On Aug 31, 2007
@debola
dindinrin, ki lo dun ni inu re, oponu,
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by tafari(m): 7:20pm On Aug 31, 2007
ise pari loni friday,
eyin egbe wa, e je ka mu ra,
ka gbadura si oba wa.
ko pa wa mo, loni.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by nana(f): 7:21pm On Aug 31, 2007
Debo,Iru orin wo ni o nko yen?Se bi won se ko ni yen ni?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Amigoz(f): 7:23pm On Aug 31, 2007
tafari:

kaabo. bawo ni o?

Mo wa o, e se a dupe, se alaafia ni eyin na wa?

debosky:

ojoo friday ti de o!

oya ooo jupa

oya o jupa jupa

oya ooo judi

oya o judi judi

grin cheesy

Debosky, mo n gbadun yin jere, inu mi dun gidigan wi pe, ojo jimoh ni eni. Gbogbo ni mo n ju lowo lowo  grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by debosky(m): 7:33pm On Aug 31, 2007
Omidan nana joo ko mi bi won se n'ko orin yen jare, bi emi se moo ko ni mo ko yen o cheesy

Amigoz o gbodo mura si ijo lale yii o, Ale Friday = Ariya Time cheesy
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by iyaaje(m): 7:39pm On Aug 31, 2007
baby mi show colour e remove pant e,ka jo ma gbadun,
baby mi show colour e remove pant e ka jo ma gbadun,
a jo ma logba yi pe o,
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by lalaboi(m): 7:53pm On Aug 31, 2007
lalale friday!! temi o ba sunle oh! sunle sunle, sunle sunle

orin wale mo n gbo oh! ti mo fi bawon sariya!
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by omoge(f): 7:56pm On Aug 31, 2007
time to chill wo bikini lo swim o jare. awon ara ile ti wo sebi awon ni won mo yoruba ju, e gbe lo jo.

asko o, tobito
to mo de re, ta agba re
full stop
bere mo le ko ya were
express  lipsrsealed

boo fredi is coming boo
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by lalaboi(m): 7:58pm On Aug 31, 2007
werdonnnn!

express loun loun! molue wa l'ona oh!
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by iyaaje(m): 8:15pm On Aug 31, 2007
@omoge wetin dey happen?
i just dey gbadun you,
only say,you dey too far

ma fowo kan be ye ijo ni ko bami jo o daddy,
aye jo sir,
e fimi sile.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by lalaboi(m): 8:19pm On Aug 31, 2007
sunny ade ma pami ohhh

owo rubbbu ti wan oh!! daddyyyy
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by iyaaje(m): 8:32pm On Aug 31, 2007
lalaboi:

sunny ade ma pami ohhh

owo rubbbu ti wan oh!! daddyyyy
why you no finish the music?
na guys like you no dey make girls to reach climax,you go just leave the girl hanging,
from there she go dey look for candle or bottle,anyway na like dis sunny finih the song,

sunny ade wa pami owo ile mi titan,
wa kan mi nibadi,ki nto gbe je
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by lalaboi(m): 8:36pm On Aug 31, 2007
sssbiko! na ruuubu!
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Mustay(m): 8:46pm On Aug 31, 2007
lala


o ma ti pe ti mo ti ri e ni nairaland o sad
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by lalaboi(m): 8:49pm On Aug 31, 2007
mi o lo ibi kankan oh!

forum games section ati musik and radio ni mo ma n wa!

as u knw! mo n provide community service si awon felllooo naija mi!
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by debosky(m): 8:56pm On Aug 31, 2007
iya aje elenu rirun, e tun ti gbe wahala yin de biyi? grin

aye n'reti eleya mi o

won reti eleya mi oo lojojumo

won ti pe ra won jo o lati petan mi

won ni mi o mo ju'le adura lojojumo

won ri mi lona ile adura won ma petan mi

wa ni 'o tun ti n'lo' nitoripeee Iwo ni kii doju timi
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by iyaaje(m): 9:10pm On Aug 31, 2007
debosky:

iya aje elenu rirun, e tun ti gbe wahala yin de biyi? grin

aye n'reti eleya mi o

won reti eleya mi oo lojojumo

won ti pe ra won jo o lati petan mi

won ni mi o mo ju'le adura lojojumo

won ri mi lona ile adura won ma petan mi

wa ni 'o tun ti n'lo' nitoripeee Iwo ni kii doju timi
kila ti se?a sa le para wa si ijoba lorun,
awon eleha re nko?se o nwole dada?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by iyaaje(m): 9:13pm On Aug 31, 2007
omoge:

time to chill wo bikini lo swim o jare. awon ara ile ti wo sebi awon ni won mo yoruba ju, e gbe lo jo.

asko o, tobito
to mo de re, ta agba re
full stop
bere mo le ko ya were
express lipsrsealed

boo fredi is coming boo


mo ti wa e,wa e o baby,
ase nile yi lowa ere ya,pele oju o,etike,
bebe idi e o eru grin grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by omoge(f): 10:27pm On Aug 31, 2007
ummm, humming and whistling
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by iyaaje(m): 11:50am On Sep 01, 2007
omoge:

ummm, humming and whistling
oro di hmmmmmmmmmm,oro pesi je o,oro di hmmmmmmmmmm,
omoge wetn you hum?
abeg yarn me somethn.

(1) (2) (3) ... (108) (109) (110) (111) (112) (113) (114) ... (167)

Pictures Of Nigeria Traditional Attire / Igbo Names & Their Meanings / Igbo Kwenu ! Kwenu Kwezo Nu ! Join Us If You Proud To Be An Igbo Guy/lady

(Go Up)

Sections: politics (1) business autos (1) jobs (1) career education (1) romance computers phones travel sports fashion health
religion celebs tv-movies music-radio literature webmasters programming techmarket

Links: (1) (2) (3) (4) (5) (6) (7) (8) (9) (10)

Nairaland - Copyright © 2005 - 2024 Oluwaseun Osewa. All rights reserved. See How To Advertise. 37
Disclaimer: Every Nairaland member is solely responsible for anything that he/she posts or uploads on Nairaland.