Welcome, Guest: Register On Nairaland / LOGIN! / Trending / Recent / New
Stats: 3,152,160 members, 7,815,049 topics. Date: Thursday, 02 May 2024 at 05:59 AM

Portable And Barry Jhay – “all Eyes On Me Lyrics” - Celebrities - Nairaland

Nairaland Forum / Entertainment / Celebrities / Portable And Barry Jhay – “all Eyes On Me Lyrics” (199 Views)

Barry Jhay Innocent: CCTV Shows Kashy Godson Fell To His Death / LETS TALK!!! Between Diamond Jimma, Otega, And Barry Jhay – Who Is Your Best Mot / Barry Jhay: I Own Flyboy Company, And Am Kizz Daniels Boss (2) (3) (4)

(1) (Reply)

Portable And Barry Jhay – “all Eyes On Me Lyrics” by Hamsammyboi(m): 11:41am On Jan 23, 2022
LYRICS

Intro – Barry
oooo oba bi olorun kosi o
Wowowo oba bi olorun kosi o ooa
Hina o


Portable
Ologo lo ma n ya ni photo, ologo lo ma n fowope o
Ologo lo n ma fowo wo o
Iwo naa sunmo ologo aweh to ba fe logo
Shebi ehn you sing pass Wande Coal o
Aweh shey o ti blow ye oo? aa uuhhm

Verse 1 – Barry
Wo mo olorun SOJ
Ye ye ye
Apata ni mi mi o se kolu
Omo Eniyan lawon to n ro lese to n for loju

Maluu ti o ni ru olorun lo n ba lesin danu
Ki lo wa semi ti mi o ni dupe o

aakakatan o ni se re laye mi oooo
Ko seni naa to le nifemi bo se nifemi (ilahi)

Olorun la mi o kabiyeosi oba to n foba je
(nana nana no)
Osubare re o mojuba oba to da’ye
Oba to darun sha ma sola re lo
Tantoloun, tantoloun, tantoloun laye
Laye lorun kosi o, kosi oo
Tantoloun, tantoloun, tantoloun laye n bi o
Laye lorun kosi o aaahhnn

Verse 2 – Portable
I can see all eyes on me
Gbogbo oju to n wo mi
Gbogbo eti to n gbo mi
Ko ma fi re wa mi ri oo
I can see all eyes on me

Brother pray for me o, my sister pray for me
Thanks to those people whey dey show me love oo
Oju o ma ni tiyin
I gat this believe in olorun n bee leyin mi o

Oluwa ma je ko ri mi tan o
Maje komo araye mi danwo
Mase mi lologo ojo kan
Ologo ose kan, ologo osun kan
Mase mi lologo odun kan o
Oba (ilahi) se mi lologo forever o

Ti mo ba ji lowuro ma gbadura o
Ko’ri mi gbe mi leke ota o
Amoniseni awon abani daro o
Awon arogo siwaju ologo (hina o)

Ti mo ba ji lowuro ma gbadura o
Kin ri ba ti se, ki n rona gbe gba o
Ogo ponmo yato sogo tinko o
Ema yilo ogo oluwa ni o

I do music for living
Orin ni mo fi n gawuu
Ogo ponmo yato sogo tinko o
Emayilo o pukutuah, pukutuah mehn mehn mehn
Aloyin lohun re o
Emi ni werey olorun
Idamu adugbo, omolalomi again o
Dem call me portable baby oo
Son of shaku-shaku o

Mo ti korin pelu Barry
Mo ti korin pelu Barry star
Mi o le ku se mo o I’m now a superstar
I’m a big man
Are you mad or something?
Zeh ko to zeh ori re
[color=#000099][/color] I'm sammyboi check signature grin wink
Re: Portable And Barry Jhay – “all Eyes On Me Lyrics” by recieve(m): 11:59am On Jan 23, 2022
Hamsammyboi:
LYRICS
Intro – Barry oooo oba bi olorun kosi o Wowowo oba bi olorun kosi o ooa Hina o

Portable Ologo lo ma n ya ni photo, ologo lo ma n fowope o Ologo lo n ma fowo wo o Iwo naa sunmo ologo aweh to ba fe logo Shebi ehn you sing pass Wande Coal o Aweh shey o ti blow ye oo? aa uuhhm
Verse 1 – Barry Wo mo olorun SOJ Ye ye ye Apata ni mi mi o se kolu Omo Eniyan lawon to n ro lese to n for loju
Maluu ti o ni ru olorun lo n ba lesin danu Ki lo wa semi ti mi o ni dupe o
aakakatan o ni se re laye mi oooo Ko seni naa to le nifemi bo se nifemi (ilahi)
Olorun la mi o kabiyeosi oba to n foba je (nana nana no) Osubare re o mojuba oba to da’ye Oba to darun sha ma sola re lo Tantoloun, tantoloun, tantoloun laye Laye lorun kosi o, kosi oo Tantoloun, tantoloun, tantoloun laye n bi o Laye lorun kosi o aaahhnn
Verse 2 – Portable I can see all eyes on me Gbogbo oju to n wo mi Gbogbo eti to n gbo mi Ko ma fi re wa mi ri oo I can see all eyes on me
Brother pray for me o, my sister pray for me Thanks to those people whey dey show me love oo Oju o ma ni tiyin I gat this believe in olorun n bee leyin mi o
Oluwa ma je ko ri mi tan o Maje komo araye mi danwo Mase mi lologo ojo kan Ologo ose kan, ologo osun kan Mase mi lologo odun kan o Oba (ilahi) se mi lologo forever o
Ti mo ba ji lowuro ma gbadura o Ko’ri mi gbe mi leke ota o Amoniseni awon abani daro o Awon arogo siwaju ologo (hina o)
Ti mo ba ji lowuro ma gbadura o Kin ri ba ti se, ki n rona gbe gba o Ogo ponmo yato sogo tinko o Ema yilo ogo oluwa ni o
I do music for living Orin ni mo fi n gawuu Ogo ponmo yato sogo tinko o Emayilo o pukutuah, pukutuah mehn mehn mehn Aloyin lohun re o Emi ni werey olorun Idamu adugbo, omolalomi again o Dem call me portable baby oo Son of shaku-shaku o
Mo ti korin pelu Barry Mo ti korin pelu Barry star Mi o le ku se mo o I’m now a superstar I’m a big man Are you mad or something? Zeh ko to zeh ori re [color=#000099][/color] I'm sammyboi check signature grin wink
Non sense song

(1) (Reply)

Sammie Okposo Apologises For Fling With American Lady, Seeks Wife’s Forgiveness / Watch As Portable And His Crew Dey Scatter Kenya / How To Get Fit Fast & Transform Your Body

(Go Up)

Sections: politics (1) business autos (1) jobs (1) career education (1) romance computers phones travel sports fashion health
religion celebs tv-movies music-radio literature webmasters programming techmarket

Links: (1) (2) (3) (4) (5) (6) (7) (8) (9) (10)

Nairaland - Copyright © 2005 - 2024 Oluwaseun Osewa. All rights reserved. See How To Advertise. 16
Disclaimer: Every Nairaland member is solely responsible for anything that he/she posts or uploads on Nairaland.