Welcome, Guest: Register On Nairaland / LOGIN! / Trending / Recent / New
Stats: 3,152,413 members, 7,815,925 topics. Date: Thursday, 02 May 2024 at 09:06 PM

Ogun Owo - Culture - Nairaland

Nairaland Forum / Nairaland / General / Culture / Ogun Owo (139 Views)

Olowo Of Owo, Folagbade Olateru-olagbegi Has Died / Osole Owo Toje Gbewa Pelu Alajo To Daju / Ogun Owo World Wild Ati Irawo Wiwo 09079098548 Lati Owo Asiri Ifa Irawo Wiwo (2) (3) (4)

(1) (Reply)

Ogun Owo by Bigdaddy12: 9:19pm On Feb 19
Ao wa atare meta aki bo enu wa ao mape gbolohun yi, modi jiwin jiwin ile mi ose gbamu modi afin ilemi ose fowokan owo ni ti igi owo eje ki omo olo na kolo odaju gan kosi ibikibi ti abalo wan ma fi owo wa wo wa

Eniti oba ti fe se iseyi ko pe mi koto se oooo 07060497152 WhatsApp and call number ise yi daju gan
Re: Ogun Owo by adeoyekay(m): 9:24pm On Feb 19
Bigdaddy12:
Ao wa atare meta aki bo enu wa ao mape gbolohun yi, modi jiwin jiwin ile mi ose gbamu modi afin ilemi ose fowokan owo ni ti igi owo eje ki omo olo na kolo odaju gan kosi ibikibi ti abalo wan ma fi owo wa wo wa

Eniti oba ti fe se iseyi ko pe mi koto se oooo 07060497152 WhatsApp and call number ise yi daju gan
Yoruba ronu
E bi n pawa

(1) (Reply)

World Designers Awards 2023 / Rainbow Friends Coloring Pages: A Colorful Adventure / Abiodun Pays Glowing Tribute To Late Alaperu's Wife, Harps On Enduring Legacies

(Go Up)

Sections: politics (1) business autos (1) jobs (1) career education (1) romance computers phones travel sports fashion health
religion celebs tv-movies music-radio literature webmasters programming techmarket

Links: (1) (2) (3) (4) (5) (6) (7) (8) (9) (10)

Nairaland - Copyright © 2005 - 2024 Oluwaseun Osewa. All rights reserved. See How To Advertise. 9
Disclaimer: Every Nairaland member is solely responsible for anything that he/she posts or uploads on Nairaland.