Welcome, Guest: Register On Nairaland / LOGIN! / Trending / Recent / New
Stats: 3,156,253 members, 7,829,490 topics. Date: Thursday, 16 May 2024 at 07:57 AM

If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! - Culture (13) - Nairaland

Nairaland Forum / Nairaland / General / Culture / If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! (198194 Views)

If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here. Everybody Is Invited! / Do You Speak Yoruba? / If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! (2) (3) (4)

(1) (2) (3) ... (10) (11) (12) (13) (14) (15) (16) ... (100) (Go Down)

Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by debosky(m): 3:32pm On Mar 21, 2009
Eba mi ke hallleeelluuyyaaaa!

E fo pe f'Olorun o! Oluwa ti wo goodaasi san. cheesy

Adura wa ti gba, kongratulasions grin

boo ni goodaasi? Se ko re ra? Awon omo ati aya nko? Se ara won ya?

Mo fe ki o ko mi bii iwo ati babsongudus se n'le awon obirin kuro lodo yin. Awon omoge yen ti poju legbe mi, won ko si je ki n'gbadun rara. Wahala won ti poju. Ti o ba le juwe bii o se n'le won lo, mo ma dupe gidi gaan lowo e.

Ebony-Silk:

Lanan, bi mo se wo inu yara, mo ba e lori bed, oti la e nu e so ke, o ti n snore. grin grin
nawa o. . . . mo suspect e sef. ko n se ekini e lele yi o, oti ju ere merin lo. se obirin imi wa ni? shocked shocked shocked

Eje so fun mi ooo. toripe dayokanu ti n fe owo mi, sugbon ni to ri ife ti mo ni si o ni mii fi da lo hun.
sugbon to ba je wipe o ti n se ashewo kakiri, so fun mi o sad sad
HA!!

Farotika ore mi atata, je ki n'so ashiri kan fun e - o nilo opa eyin ati shekpe ki o ba le ni agbara lati maa se ise takun takun e lori Ebony.

Oo gbodo je ki Dayokanu oko ennyluv gb'omo lowo e rara. Ti e ba ti mu opa eyin ye tan, ki e wa lo gbaradi gaan, ti Ebony ba dele ti e ba kii mole lati na awo re, ko ni le so iru oro ti o n'jabo lenu e nisiyin.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by goodass(m): 4:08pm On Mar 21, 2009
debosky:

Eba mi ke hallleeelluuyyaaaa!
E fo pe f'Olorun o! Oluwa ti wo goodaasi san. cheesy
Adura wa ti gba, kongratulasions grin
boo ni goodaasi? Se ko re ra? Awon omo ati aya nko? Se ara won ya?
Mo fe ki o ko mi bii iwo ati babsongudus se n'le awon obirin kuro lodo yin. Awon omoge yen ti poju legbe mi, won ko si je ki n'gbadun rara. Wahala won ti poju. Ti o ba le juwe bii o se n'le won lo, mo ma dupe gidi gaan lowo e.
HA!!
dObosky alawada keri-keri  grin un4tun8tly mi o ni xperience nkan ti o bere; obirin ko lo mo mi lowo ri, mi o si le won lo ri nitori pe 'goodass n we lodo, gbogbo omoge n yowo ose' loro temi ri. in fact ds tym around awon yemoja ni emi n ba faa  tongue

wahala iru wo ni won n fun e gan?
1. abi o ti ri awon 'alata sue-sue' miiran ti o fe ba lo? xtrapolated xtra-curricular factorial!!!  cheesy

2. boya sweet banana yen dun mo won ju. pele jo, ori ti o mu waye ori obirin ni. iyen naa ko bad. but ti o ba je pe agbara re ko gbe 'faka-fiki-faka' lojoojumo, iwo so fun won pe o ni any of d STDs  tongue wink

3. but to ba je pe nitori 'muyiwa' (owo), so fun won pe o wa bankrupt & 'bail-out loan' ko i tii de odo e

4. ti gbogbo iyen ko ba sise, then ma 9c mo. maa huwa bii Area boy, omo-ita to n figo fo obirin lori. waa rii pe won maa sa lo ni   grin

. .mnpb (brb)  grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by farotika(m): 8:52am On Mar 23, 2009
*Hauwa*:

Silk ati erotica tabi farotica shocked grin. mo gbe oju si ile o cool

kare grin

O je yara gbe oju e kuro nile ki a maa baa te fo cool
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by farotika(m): 9:22am On Mar 23, 2009
goodass:

singing. .

sibesibe ota nlu ilu ibaje
oba Oluwa ko ma nije o dun
toba lo dun nko?
omo awon ota ni yoo maa jo

aba ni'kan n da
ikan kan ko le d'okuta
ero ibi ti e ro
ire lo ja si fun wa
tongue
d[b]O[/b]bosky de-be de-be, mo n gbo ti e
maa wi, maa wi kii pa okorin
ki lo fe ri mi fun jare
and next tym ti o ba fe ri mi, iwo sha ti wa si Forum Games, maa get message e
babson wa ni 'kiloruko ti a npe obo?'


Ope oooooooooooooooooooooo shocked shocked shocked

Baba onirugbon yeuke ti ra emi gudaasi pada oooooo; ogo ni f'eledumare grin grin

Jowo jawo ninu gbogbo iwa palapala yen o. Fi awon obinrin elese tantirin yen sile o. Mo ti ri omo pupa rodorodo kan ti mo fe fun e fi s'aya. Je ki nmo ti o ba nife sii cool
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by farotika(m): 9:46am On Mar 23, 2009
debosky:

Eba mi ke hallleeelluuyyaaaa!

E fo pe f'Olorun o! Oluwa ti wo goodaasi san. cheesy

Adura wa ti gba, kongratulasions grin

boo ni goodaasi? Se ko re ra? Awon omo ati aya nko? Se ara won ya?

Mo fe ki o ko mi bii iwo ati babsongudus se n'le awon obirin kuro lodo yin. Awon omoge yen ti poju legbe mi, won ko si je ki n'gbadun rara. Wahala won ti poju. Ti o ba le juwe bii o se n'le won lo, mo ma dupe gidi gaan lowo e.
HA!!

Farotika ore mi atata, je ki n'so ashiri kan fun e - o nilo opa eyin ati shekpe ki o ba le ni agbara lati maa se ise takun takun e lori Ebony.

Oo gbodo je ki Dayokanu oko ennyluv gb'omo lowo e rara. Ti e ba ti mu opa eyin ye tan, ki e wa lo gbaradi gaan, ti Ebony ba dele ti e ba kii mole lati na awo re, ko ni le so iru oro ti o n'jabo lenu e nisiyin.


Hmnnn!!! Oro lo so o, laise aini ain, mo maa lo wa ale ti o lagbara. Ebony wo gau lowo mi grin Oun naa ma wa sibi wa royin nkan ti mo ma fi oju e ri cool
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 10:12pm On Mar 23, 2009
farotika:

O je yara gbe oju e kuro nile ki a maa baa te fo cool
grin grin grin grin

farotika:

Ope oooooooooooooooooooooo shocked shocked shocked

Baba onirugbon yeuke ti ra emi gudaasi pada oooooo; ogo ni f'eledumare grin grin

Jowo jawo ninu gbogbo iwa palapala yen o. Fi awon obinrin elese tantirin yen sile o. Mo ti ri omo pupa rodorodo kan ti mo fe fun e fi s'aya. Je ki nmo ti o ba nife sii cool
rotflmao cheesy cheesy oru awan obirin ti debo man like ni ye cheesy cheesy

farotika:

[/b]

Hmnnn!!! Oro lo so o, laise aini ain, mo maa lo wa ale ti o lagbara. Ebony wo gau lowo mi grin Oun naa ma wa sibi wa royin nkan ti mo ma fi oju e ri cool
lmao, you're crazy. . . .maada debo lo n jare.
iwo nan moh wipe iwo nukan ni mofe tongue
ti dayo ba wa, mii kin da lohun.
toripe mo moh wipe ko seni to le "treat" mii bi t'iwo grin grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 10:13pm On Mar 23, 2009
*Hauwa*:

Silk ati erotica tabi farotica shocked grin. mo gbe oju si ile o cool

kare grin
lol, kileri?
eso fun wa tongue
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by dayokanu(m): 4:09am On Mar 24, 2009
Ebony ati Erotika apa kinni.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 9:17pm On Mar 24, 2009
dayokanu ati toyin, apa kan
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by TOYOSI20(f): 10:11pm On Mar 24, 2009
What in the world?? angry angry angry

Bro D, so this is how u roll now ehn?? shocked shocked shocked lipsrsealed lipsrsealed
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 10:13pm On Mar 24, 2009
TOYOSI20:

What in the world?? angry angry angry

Bro D, so this is how u roll now ehn?? shocked shocked shocked lipsrsealed lipsrsealed
NOOOOOOOOOOOOO!!

Hell nah!!

It is not o, that's my big bro tongue

How you dey? Mo ti miss e gan ni cry cry
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by TOYOSI20(f): 10:32pm On Mar 24, 2009
Ebony-Silk:

NOOOOOOOOOOOOO!!

Hell nah!!

It is not o, that's my big bro tongue

How you dey? Mo ti miss e gan ni cry cry

Thats cool tho. . . grin grin grin ;Di'll personally throw u a baby shower when the time comes shocked shocked

And i missed u die too, cry cry wink
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 10:36pm On Mar 24, 2009
TOYOSI20:

Thats cool tho. . . grin grin grin ;Di'll personally throw u a baby shower when the time comes shocked shocked

And i missed u die too, cry cry wink
Everyone is just having babies up and down the Family Section tongue

Ehrrrrm, dnt let Farotika see this plz o. He already suspects your husband (dayokanu).

Only man for me is Far-erotica grin grin

How school dey? How is ya spring break? smiley
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by TOYOSI20(f): 11:12pm On Mar 24, 2009
Ebony-Silk:

Everyone is just having babies up and down the Family Section tongue

Ehrrrrm, dnt let Farotika see this plz o. He already suspects your husband (dayokanu).

Only man for me is Far-erotica grin grin

How school dey? How is ya spring break? smiley

Hmmm. . . .gurl whatever is clever oo. . . . . do ur thing cheesy cheesy

school is there oo, thanks for asking. . . . .and hows urs as well?? wink smiley
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 11:38pm On Mar 24, 2009
TOYOSI20:

Hmmm. . . .gurl whatever is clever oo. . . . . do ur thing cheesy cheesy

school is there oo, thanks for asking. . . . .and hows urs as well?? wink smiley
Hmmmm, see my sista dey ask how I dey?

But then how she suppose to dey know if she dey avoid me?

It's okay cry cry cry cry

I seriously miss school. . . .all those campus " wink " tongue.

Treating myself to a drive/trip to Orlando next month cheesy cheesy
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by dayokanu(m): 12:44am On Mar 25, 2009
Awwwwww Yippeeeee Toyosi kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss


Ibo lo lo lati ojo yi, O wa fi emi nikan sile. Ko dara oh. O ti e miss mi.

Emi ti miss e ju like crazeeeeeee
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 12:49am On Mar 25, 2009
dayokanu:

Awwwwww Yippeeeee Toyosi kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss


Ibo lo lo lati ojo yi, O wa fi emi nikan sile. Ko dara oh. O ti e miss mi.

Emi ti miss e ju like crazeeeeeee
angry angry angry angry angry angry angry angry angry angry angry angry angry angry angry angry angry angry angry angry angry angry angry angry angry angry angry
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by dayokanu(m): 2:19am On Mar 25, 2009
Ki lo de to fin binu, Ebony?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 2:51am On Mar 25, 2009
dayokanu:

Ki lo de to fin binu, Ebony?
Bro dayo, koda bi e se n traet miii cry cry
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by dayokanu(m): 4:45am On Mar 25, 2009
Awwww Pele. Oto ni aye re. You are a rare gem Aburo gidi ni iwo.

David ati farotika ma gbadun e.

Oya ma binu si mi ( Come givr big bro a hug)
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 4:55am On Mar 25, 2009
dayokanu:

Awwww Pele. Oto ni aye re. You are a rare gem Aburo gidi ni iwo.

David ati farotika ma gbadun e.

Oya ma binu si mi ( Come givr big bro a hug)
~roll eyes~ I'm not joking
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by farotika(m): 9:29am On Mar 25, 2009
Ebony-Silk:

Everyone is just having babies up and down the Family Section tongue

Ehrrrrm, dnt let Farotika see this plz o. He already suspects your husband (dayokanu).

Only man for me is Far-erotica grin grin

How school dey? How is ya spring break? smiley


Thank you lovey, mo feran e pa, ku, danu, Infact, nitooto, mo le ku fun o. Abi kin ku ni
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by farotika(m): 9:41am On Mar 25, 2009
TOYOSI20:

What in the world?? angry angry angry

Bro D, so this is how u roll now ehn?? shocked shocked shocked lipsrsealed lipsrsealed

Toyo beeeebi, ibo lo lo lati ijo yii. AAAAAAAAAAhhhhhhhh shocked dayo ti fe pa mi tori tie, o ni kin maa wa e kiri; bibeeko, ohun ma pa ara ohun lipsrsealed

Se o fe pa ore mi ni Nigba ti mo wa e titi ti mio ri e, mo lo wa awon omo pupa meje, lati ilu meje, pelu orisi aso meje, lati orisun omi meje, ki won baa le bami fife han fun un, sugbon dayo o ma wo won cry O ni afi ki ohun ri e. Se o ti fun ni efo je ni

Jowo ma fi ore mi sile mo o; bibeeko, mo ma wa ba e ja pelu awon iya ni o cool
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by farotika(m): 10:39am On Mar 25, 2009
dayokanu:

Awwww Pele. Oto ni aye re. You are a rare gem Aburo gidi ni iwo.

David ati farotika ma gbadun e.

Oya ma binu si mi ( Come givr big bro a hug)

Ebony, ebony, ebony, eemelo ni mo pe o Tani won npe ni dafiidi? Bawo ni tie se je ndan So fun mi ki nto jewo ara mi fun e o angry angry angry
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 5:51pm On Mar 25, 2009
farotika:


Thank you lovey, mo feran e pa, ku, danu, Infact, nitooto, mo le ku fun o. Abi kin ku ni
ROTFLMAO. . . . you're not serious.
Maa ku fun m i o, mo fe e l'aiye ati alafia smiley
Emi gan mo le go shopping fun o, and that's an honor tongue

farotika:

Ebony, ebony, ebony, eemelo ni mo pe o Tani won npe ni dafiidi? Bawo ni tie se je ndan So fun mi ki nto jewo ara mi fun e o angry angry angry
Ololufe mi ni kan, ki lo n vex o.
se oru dayo lo ye ko ma listen si?
Dayo to fe daru ife wa, to fe emi fun ara e.
iwo nukan ni fun mi o grin grin kiss
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by goodass(m): 5:53pm On Mar 25, 2009
farotika:

Ope oooooooooooooooooooooo shocked shocked shocked

Baba onirugbon yeuke ti ra emi gudaasi pada oooooo; ogo ni f'eledumare grin grin

Jowo jawo ninu gbogbo iwa palapala yen o. Fi awon obinrin elese tantirin yen sile o. Mo ti ri omo pupa rodorodo kan ti mo fe fun e fi s'aya. Je ki nmo ti o ba nife sii cool
Faraoh, nigba ti mo ba nawo he baby e lo maa to mo nkan ti won n pe ni iwa palapala  tongue
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 5:54pm On Mar 25, 2009
goodass:

Faraoh, nigba ti mo ba nawo he baby e lo maa to mo nkan ti won n pe ni iwa palapala tongue
na my husband u dey talk to like that? shora e o tongue
na him be the apple of my eyes cheesy
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Moyola(f): 5:55pm On Mar 25, 2009
lol
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by goodass(m): 6:22pm On Mar 25, 2009
Ebony-Silk:

na my husband u dey talk to like that? shora e o tongue
na him be the apple of my eyes cheesy
[b]h[/b]apu abi akpu? grin wareva, maa yo oju e je ni tongue.
e ku ojo 3 jare, bawo ni?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 3:42am On Mar 26, 2009
goodass:

[b]h[/b]apu abi akpu? grin wareva, maa yo oju e je ni tongue.
e ku ojo 3 jare, bawo ni?
LOL u fit try?

Ojo meta at'abo wink Mo wa pa.

Just be careful, am watching how he's addressed cheesy cheesy
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by farotika(m): 8:56am On Mar 26, 2009
goodass:

Faraoh, nigba ti mo ba nawo he baby e lo maa to mo nkan ti won n pe ni iwa palapala tongue

Nawo he tani angry O pe ti o ti npa eja ti o ti nmu je o, ma lo pa arogidigba ki o ma ba yi o lowo angry Ma tie daba ati fowo kan iyawo mi o, emi o fi ba enikeni sere rara. Lai se aini aini, mo ma ge kini abe ti ko je ki o gbon yen danu ni cool

Se o fe ku abi o fe lowo
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by farotika(m): 9:05am On Mar 26, 2009
Ebony-Silk:

na my husband u dey talk to like that? shora e o tongue
na him be the apple of my eyes cheesy

O se jare iyawo mi, mo gberi e je lojokojo. Ma da bobo asewo buruku yen lohun. O dabi pe ko ni aworan agba nile tongue

(1) (2) (3) ... (10) (11) (12) (13) (14) (15) (16) ... (100)

Ònkà Yorùbá: Numbers And Numbering System In Yorùbá / Benin Art And Architecture / 20 Popular Yoruba Charms And Their Uses(With Direct English Translations)

(Go Up)

Sections: politics (1) business autos (1) jobs (1) career education (1) romance computers phones travel sports fashion health
religion celebs tv-movies music-radio literature webmasters programming techmarket

Links: (1) (2) (3) (4) (5) (6) (7) (8) (9) (10)

Nairaland - Copyright © 2005 - 2024 Oluwaseun Osewa. All rights reserved. See How To Advertise. 77
Disclaimer: Every Nairaland member is solely responsible for anything that he/she posts or uploads on Nairaland.