Welcome, Guest: Register On Nairaland / LOGIN! / Trending / Recent / New
Stats: 3,156,416 members, 7,830,110 topics. Date: Thursday, 16 May 2024 at 04:20 PM

If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! - Culture (14) - Nairaland

Nairaland Forum / Nairaland / General / Culture / If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! (198204 Views)

If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here. Everybody Is Invited! / Do You Speak Yoruba? / If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! (2) (3) (4)

(1) (2) (3) ... (11) (12) (13) (14) (15) (16) (17) ... (100) (Go Down)

Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by farotika(m): 9:17am On Mar 26, 2009
goodass:

h[/b]apu abi akpu? grin wareva, [b]maa yo oju e je ni tongue.
e ku ojo 3 jare, bawo ni?

judaasi, gudaasi, jadanu, eemelo ni mo pe e Sora lodo iyawo mi o angry Oju ta lo fe yo je Mo ma fo ori e patapata ni. Olodo nla cheesy
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 4:16am On Mar 27, 2009
farotika:

Nawo he tani angry O pe ti o ti npa eja ti o ti nmu je o, ma lo pa arogidigba ki o ma ba yi o lowo angry Ma tie daba ati fowo kan iyawo mi o, emi o fi ba enikeni sere rara. Lai se aini aini, mo ma ge kini abe ti ko je ki o gbon yen danu ni cool

Se o fe ku abi o fe lowo
farotika:

judaasi, gudaasi, jadanu, eemelo ni mo pe e Sora lodo iyawo mi o angry Oju ta lo fe yo je Mo ma fo ori e patapata ni. Olodo nla cheesy
Lmao.
Just saw this.
mada lo hun jare. ko moh wipe onje ati iku ni emi ati e. A need ara wa cheesy cheesy
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by dayokanu(m): 11:53am On Mar 27, 2009
Eku deede iwoyi o, e si ku amojuba Opin Ose
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by goodass(m): 12:54pm On Mar 27, 2009
farotika:

judaasi, gudaasi, jadanu, eemelo ni mo pe e Sora lodo iyawo mi o angry Oju ta lo fe yo je Mo ma fo ori e patapata ni. Olodo nla cheesy
eemelo ni iwo pe mi, olodo nlanla? mo mo judaasi ati gudass bt jadanu ni mi o mo, boya nickname e keji niyen, Faraoh!
o fe o, o ko o, E-S nbo lodo mi tongue grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 8:06pm On Mar 27, 2009
goodass:

eemelo ni iwo pe mi, olodo nlanla? mo mo judaasi ati gudass bt jadanu ni mi o mo, boya nickname e keji niyen, Faraoh!
o fe o, o ko o, E-S nbo lodo mi tongue grin

Iwo ati tani? shocked
Abeg, stop being a homewrecker.
i'll stick to farotika tongue grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by goodass(m): 1:28pm On Mar 28, 2009
Ebony-Silk:

Iwo ati tani? shocked
Abeg, stop being a homewrecker.
i'll stick to farotika tongue grin
olorun maje! home kini!?ibi to ba dara ni won ti maa n ba awa. enu Faraoh to n wa roofu (rough) ni o je ki n deruba
sugbon ore mi ni iwo ati nitori pe mi o ki n se tuletule ni mo se maa fi e sile fun Faraoh.
maa jaye ori e lo, jeun soke, jeun sile, jeun sabe. anyow cheesy
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 12:45am On Mar 29, 2009
goodass:

olorun maje! home kini!?ibi to ba dara ni won ti maa n ba awa. enu Faraoh to n wa roofu (rough) ni o je ki n deruba
sugbon ore mi ni iwo ati nitori pe mi o ki n se tuletule ni mo se maa fi e sile fun Faraoh.
maa jaye ori e lo, jeun soke, jeun sile, jeun sabe. anyow cheesy
grin cheesy grin You're crazy wink
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by TOYOSI20(f): 12:05am On Mar 30, 2009
errrrrrrrrrrr. . . . .what bro D said. . . . tongue cool, happy sunday peeps. . . . . wink cheesy cheesy
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 1:44am On Mar 30, 2009
TOYOSI20:

errrrrrrrrrrr. . . . .what bro D said. . . . tongue cool, happy sunday peeps. . . . . wink cheesy cheesy
Bro D is the only one you asked about? ~raised eyebrow~
I'm hurt
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by TOYOSI20(f): 3:00am On Mar 30, 2009
Ahh kori be oo. . . . . . . . . .didnt want to make Bro Fro Jealous ni thats all. . . . . shocked shocked grin grin

dont be hurt pls. . . . . tongue cheesy cheesy
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 3:02am On Mar 30, 2009
TOYOSI20:

Ahh kori be oo. . . . . . . . . .didnt want to make Bro Fro Jealous ni thats all. . . . . shocked shocked grin grin

dont be hurt pls. . . . . tongue cheesy cheesy
LOL what kinda excuse is this? shocked shocked

Make am jealous because. . . .? Tell am I no fit take you from him abeg oooo. You ppl should not dabaru my reputation shocked shocked tongue

Ehrrrm, it's unlikely, since he's chasing some other girl around. I told you he wasn't any good tongue
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by sillyboy(m): 3:04am On Mar 30, 2009
Irun oko nyun mi. . . . . . .
kini mo lese? sad

Se omi kini lipsrsealed ni kin nfi paa ni. . . .
ti irun oko ba tin nyun mi. . . . .oma je kii oko naa le pupo.

Opps sorry never meant to go offtopic. . . . .but I didnt go off topic, at leats I spoke in yoruba.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by TOYOSI20(f): 3:06am On Mar 30, 2009
im so sawrry jare. . .where is that darn Modify tab when u so need it sef?? angry angry shocked shocked shocked

I meant Farotika. . . . . grin grin grin, and as for Mister D . . .im happy he has finally found miss right. . .well atleast according to u!! cheesy grin grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 3:13am On Mar 30, 2009
TOYOSI20:

im so sawrry jare. . .where is that darn Modify tab when u so need it sef?? angry angry shocked shocked shocked

I meant Farotika. . . . . grin grin grin, and as for Mister D . . .im happy he has finally found miss right. . .well atleast according to u!! cheesy grin grin
eh ehn, nkan ti wan so ni ye o
Lol, as long as you're not a male, Farotika won't get jealous.
He knows na only him I see grin

LOL, you're not happy na, no be u dey miss am? Abeg o, he has not found mr right.

sillyboy:

Irun oko nyun mi. . . . . . .
kini mo lese? sad

Se omi kini lipsrsealed ni kin nfi paa ni. . . .
ti irun oko ba tin nyun mi. . . . .oma je kii oko naa le pupo.

Opps sorry never meant to go offtopic. . . . .but I didnt go off topic, at leats I spoke in yoruba.
Moti miss iwo gan nan ooo.
Where have you being all my life? cheesy

Hey, talo fe pa e? shocked
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 3:14am On Mar 30, 2009
Wole, I never got the email.
You dey photocopy me?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by dayokanu(m): 3:20am On Mar 30, 2009
@Siliboi,

Ti o ban yun e fi ina si.

Toyosiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,

Emi ti miss e ju. Ojojumo ni mo ma n lala nipa re.

Toyin Bawo ni nkan se o wa pa
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by TOYOSI20(f): 3:27am On Mar 30, 2009
Same here. . . . .moti miss yin too much sef shocked shocked shocked. . .have a great week darl. wink cheesy
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by dayokanu(m): 3:31am On Mar 30, 2009
Same here. . . . .moti miss yin too much sef. . .

Emi gan miss e ju, Bo ti se nse mi ko ye mi, Ife re kan gba gbogbo okan mi ni.

have a great week darl

Ori mi nwu o E la gi mo. Mo ti gbadun e ju. kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 3:36am On Mar 30, 2009
dayokanu:

@Siliboi,

Ti o ban yun e fi ina si.

Toyosiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,

Emi ti miss e ju. Ojojumo ni mo ma n lala nipa re.

Toyin Bawo ni nkan se o wa pa
grin grin grin grin mo wa pa wink

dayokanu:

Emi gan miss e ju, Bo ti se nse mi ko ye mi, Ife re kan gba gbogbo okan mi ni.
Ori mi nwu o E la gi mo. Mo ti gbadun e ju. kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss
rotflmao. . . .oh gosh
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by farotika(m): 10:39am On Mar 30, 2009
TOYOSI20:

Ahh kori be oo. . . . . . . . . .didnt want to make Bro Fro Jealous ni thats all. . . . . shocked shocked grin grin

dont be hurt pls. . . . . tongue cheesy cheesy

Toyosi, mi o le jelosi e. Obinrin ni e, iyawo ore mi Deyooooooo si ni e pelu. Nitorinaa parolo jorrrrrrrrrrrrr
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by farotika(m): 10:45am On Mar 30, 2009
sillyboy:

Irun oko nyun mi. . . . . . .
kini mo lese? sad

Se omi kini lipsrsealed ni kin nfi paa ni. . . .
ti irun oko ba tin nyun mi. . . . .oma je kii oko naa le pupo.

Opps sorry never meant to go offtopic. . . . .but I didnt go off topic, at leats I spoke in yoruba.

Irun oko maa yun e pa ni jor angry Kini itumo gbogbo isokuso ti o n so ninu tireedi yi. Ode ni jor, oko e o le le mo lai lai. O ma ro pa ni ti o ba ti ri -bo tongue
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Moyola(f): 10:52am On Mar 30, 2009
Enle ni ayin o!
Eku ose titun!
Se kosi la'buru?
Ese jeje o! wink tongue
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by farotika(m): 10:54am On Mar 30, 2009
TOYOSI20:

im so sawrry jare. . .where is that darn Modify tab when u so need it sef?? angry angry shocked shocked shocked

I meant Farotika. . . . . grin grin grin, and as for Mister D . . .im happy he has finally found miss right. . .well atleast according to u!! cheesy grin grin

Tani miss right mister D shocked Sebi iwo naa ni lipsrsealed
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by farotika(m): 11:01am On Mar 30, 2009
Ebony-Silk:

eh ehn, nkan ti wan so ni ye o
Lol, as long as you're not a male, Farotika won't get jealous.
He knows na only him I see grin

LOL, you're not happy na, no be u dey miss am? Abeg o, he has not found mr right.
[b]Moti miss iwo gan nan ooo.[/b]Where have you being all my life? cheesy

Hey, talo fe pa e? shocked



Bawo lo se ma miss omo buruku ti won npe ni siliboi yen angry Ma je ki bobo yen ba oruko daa daa ti o ni je o kiss
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Moyola(f): 11:01am On Mar 30, 2009
sillyboy:

Irun oko nyun mi. . . . . . .
kini mo lese? sad

Se omi kini lipsrsealed ni kin nfi paa ni. . . .
ti irun oko ba tin nyun mi. . . . .oma je kii oko naa le pupo.

Opps sorry never meant to go offtopic. . . . .but I didnt go off topic, at leats I spoke in yoruba.

Hehe! grin

Yu crious?! embarassed undecided
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by farotika(m): 11:09am On Mar 30, 2009
dayokanu:

Emi gan miss e ju, Bo ti se nse mi ko ye mi, Ife re kan gba gbogbo okan mi ni.
Ori mi nwu o E la gi mo. Mo ti gbadun e ju. kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss kiss

GBOSAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA igi lori e dayo grin cheesy
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by farotika(m): 11:12am On Mar 30, 2009
Moyola:

Enle ni ayin o!
Eku ose titun!
Se kosi la'buru?
Ese jeje o! wink tongue

Iwo naa se jeje o cool
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by farotika(m): 11:19am On Mar 30, 2009
Moyola:

Hehe! grin

Yu crious?! embarassed undecided

Moyolaaaaaaaaaa shocked Haba shocked Asewo ni e o. Oleeeeeee. O gbo oro oko inu e dun tongue tongue
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Moyola(f): 11:56am On Mar 30, 2009
farotika:

Iwo naa se jeje o cool
Sure! wink

farotika:

Moyolaaaaaaaaaa shocked Haba shocked Asewo ni e o. Oleeeeeee. O gbo oro oko inu e dun tongue tongue

LOL & F!! kini nau? se ki ma ke ni? grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by dayokanu(m): 12:10pm On Mar 30, 2009
Moyola ti feran oko ju ah ah. O gbo oko, eti re na
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Moyola(f): 1:03pm On Mar 30, 2009
Hehe!

Nko le se alai ma feran e nau! Omidan wo ni eti re ko ni naa?! o 9z gann ni! grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by dayokanu(m): 12:47am On Mar 31, 2009
Moyola, Arokoyo. Arokojudi, Okonto, Okoronkwo, Okosieme, Okonkwo

(1) (2) (3) ... (11) (12) (13) (14) (15) (16) (17) ... (100)

Ònkà Yorùbá: Numbers And Numbering System In Yorùbá / Benin Art And Architecture / 20 Popular Yoruba Charms And Their Uses(With Direct English Translations)

(Go Up)

Sections: politics (1) business autos (1) jobs (1) career education (1) romance computers phones travel sports fashion health
religion celebs tv-movies music-radio literature webmasters programming techmarket

Links: (1) (2) (3) (4) (5) (6) (7) (8) (9) (10)

Nairaland - Copyright © 2005 - 2024 Oluwaseun Osewa. All rights reserved. See How To Advertise. 39
Disclaimer: Every Nairaland member is solely responsible for anything that he/she posts or uploads on Nairaland.