Welcome, Guest: Register On Nairaland / LOGIN! / Trending / Recent / New
Stats: 3,152,129 members, 7,814,945 topics. Date: Thursday, 02 May 2024 at 01:08 AM

Lil Kesh Jabo Lyrics By Dboi - Music/Radio - Nairaland

Nairaland Forum / Entertainment / Music/Radio / Lil Kesh Jabo Lyrics By Dboi (4703 Views)

Naira Marley, Falz, Olamide, Simi, Lil Kesh And Slimcase – Naija Issagoal (remix / Oritsefemi Ft. Lil Kesh – Ireti (audio) / IYANU Lyrics By Jeremiah Oluwatoke (2) (3) (4)

(1) (Reply)

Lil Kesh Jabo Lyrics By Dboi by horlazzy(m): 10:27pm On Jun 27, 2016
CHORUS won ni gb'oyun lo kin gbomo bo won ni lala to roke ile lo n bo won ni ma bele je iyan kin shaa maa bo den no wan to see me ball, den shaa wan to see me fall kò lè jábó baby kò lè jábó bàbá ló ní rárá kò lè jábó Ko le jabo Baby kole jabo Baba loni rara kole jabo
VERSE 1 When i think about my story I dey God all the glory Won ni mi o le dipa mi o le din yan Lil-kesh you are joking But i am balling like ****** Mo gbe chicken meji ****** But if it not making money It not making sense Ki lo kan mi kan ranu Mo ni ke bend down ke mujo ehba Ayiri bend down ke mujo Mo ni ke bend down ke mujo oh VERSE Sina pela bend down ke mujo Ke mu no Nani
B CHORUS won ni gb'oyun lo kin gbomo boVERSE won ni lala to roke ile lo n bo won ni ma bele je iyan kin shaa maa bo den no wan to see me ball, den shaa wan to see me fall kò lè jábó baby kò lè jábó bàbá ló ní rárá kò lè jábó Ko le jabo Baby kole jabo Baba loni rara kole jabo
VERSE 2 If i perform for your party Oda mi loju pe ema jo Ani if i perform for your show Oda mi loju pe ema jo And if i show you how to rock Oda mi loju pe ema jo Tell all the girls make dem show Oda mi loju pe ema jo E ja jo muga ka mujo E ja ja jo muga ka mujo Oba elegushi gba kamu jo ohh Olori mi oya ****** ka mujo ohh Ka mu jo ohh
CHORUS won ni gb'oyun lo kin gbomo bo won ni lala to roke ile lo n bo won ni ma bele je iyan kin shaa maa bo den no wan to see me ball, den shaa wan to see me fall kò lè jábó baby kò lè jábó bàbá ló ní rárá kò lè jábó Ko le jabo Baby kole jabo Baba loni rara kole JABO
OUTRO Skibo Skibo skiba Ose oja bo ti ni bo Bi o ti di **** baba mi ose

(1) (Reply)

Fresh: Beef - Dagrin Diss Track. / Owerri Bongo Music Lovers / Brilla Fm Sport Analyst Elegbete Is No Longer With The Radio Station

(Go Up)

Sections: politics (1) business autos (1) jobs (1) career education (1) romance computers phones travel sports fashion health
religion celebs tv-movies music-radio literature webmasters programming techmarket

Links: (1) (2) (3) (4) (5) (6) (7) (8) (9) (10)

Nairaland - Copyright © 2005 - 2024 Oluwaseun Osewa. All rights reserved. See How To Advertise. 11
Disclaimer: Every Nairaland member is solely responsible for anything that he/she posts or uploads on Nairaland.