Welcome, Guest: Register On Nairaland / LOGIN! / Trending / Recent / New
Stats: 3,153,801 members, 7,820,803 topics. Date: Tuesday, 07 May 2024 at 10:05 PM

Lyrics: Olamide - Owo Blo - Music/Radio - Nairaland

Nairaland Forum / Entertainment / Music/Radio / Lyrics: Olamide - Owo Blo (635 Views)

OWO BLO Cover By Pmn / LYRICS: Olamide - Omo Wobe Anthem Ft. Burna Boy / Download Olamide Owo Blo And Wizkid Pick Up The Phone Refix (2) (3) (4)

(1) (Reply)

Lyrics: Olamide - Owo Blo by dhakingpin(m): 10:01am On Aug 20, 2016
[Verse 1] Uh nibo lo n lo? Baby, bo ibi Your bum-bum bigger than Bombay Mo ti so fun e, k’o ye ma tele Tobe Alatika l’omo yen, e go put you for gobe Reverse s’owo ago; 0 – 13 Ti mo drop Duro Soke; collabo bi i 19 Toro bread ni mi, jolo-jolo no be my thing T’o ba r’awon omo ase to w’ole, no be my team Lahila; baby, never darce Criminal ni mi o mi o kin s’awada Fila gogoro, mo sai l’ori agbada Original gangster mi o le ro’nu pinwada O ti ye e n’sin? Mo ti ja e n’sin You can’t buy class Pele o n s’egbe Messi T’o ba n gbo OG, no be ordinary person E kan le san’wo school fees, pelu lesson
[Hook] Ahh alaye t’o se googo [googo] Action po o, bi Ogogo [Ogogo] Ayobo se you go go? Gbenusi no be Atenu Ye e ta’akoto
[Chorus] Owoblow, Owoblow, Owoblow FastMoney FastCash omo Owoblow ni o Owoblow, Owoblow, Owoblow Money can’t buy clas; omo Owoblow ni o Owoblow ni o Owoblow ni o FastMoney FastCash omo Owoblow ni o Owoblow ni o Owoblow ni o Money can’t buy class omo Owoblow ni o
[Verse 2] Elebolo Mafioso [mchew] Won lo fabulous bi i ti Loso Omo ‘badan, ki ni show re? S’o sure ni i Ain’t never been a mofo Won pariwo buuso-buuso Won ni player ni mi s’e ri mi ri l’ori console? Mo kana gan, t’o ba ti j’oro ego Emi o ki n se Lagbaja; e le pe mi n Chinonzo Mo ti y’Ibo gan from way back Awon kan n bee, mo kan lay back Success ye gan gan ni pay-back E stack money up, ki n ma l’agbo ninu mail back Ahn; owo kun n, bi i ti Rick Ross Won fe crucify mi won fe kan mi m’ori cross Ahh; eje Jesu no be zobo o Nobody fit stop me; oga, you no be obo
[Repeat Hook & Chorus]
[Verse 3] O ti pe e gan e je ki n remind yin o From day 1, mo ti wa a l’ori grind mi o Ahh; te’pa mo’se Tejumola Ran’ju m’owo; aka, Otedola I for be General for Army ba’i Nobody borrow me money, for wetin me buy Mi o n lobby; mi o ki n gba riba Hustle mi lo ja’wo mi wo o, yeba-riba Omo chipopo o ni nibo? NaijaLyricszone.com Mo show e ni Lil Kesh, o kigbe Skiboh! O fe ku; o n ra n’le; o n yipo O tun pe mi n Skipo Ahh eleyi deep o Everyday la ma n hustle a a ki n sleep o K’awa sa a ma goal k’iwo sa a ma keep o Ko de bad, t’o ba de tun fe se love-vendor o K’awon t’emi ma f’enu wa a feeder K’on ma a sip o
[Repeat Hook & Chorus]
source: https://volume.ng/lyrics-olamide-owo-blo/

(1) (Reply)

VIDEO: Runtown Ft. Barbapappa – Tuwo Shinkafa / MUSIC: Blaqbonez Ft Vector & Dremo - Rambo Rmx / Why Xbusta Will Replace Harry Song At Five Star Music: Video

(Go Up)

Sections: politics (1) business autos (1) jobs (1) career education (1) romance computers phones travel sports fashion health
religion celebs tv-movies music-radio literature webmasters programming techmarket

Links: (1) (2) (3) (4) (5) (6) (7) (8) (9) (10)

Nairaland - Copyright © 2005 - 2024 Oluwaseun Osewa. All rights reserved. See How To Advertise. 11
Disclaimer: Every Nairaland member is solely responsible for anything that he/she posts or uploads on Nairaland.