Welcome, Guest: Register On Nairaland / LOGIN! / Trending / Recent / New
Stats: 3,162,767 members, 7,851,620 topics. Date: Thursday, 06 June 2024 at 01:21 AM

Biii Aa See Gbe Ile Aye Irorun - Health - Nairaland

Nairaland Forum / Nairaland / General / Health / Biii Aa See Gbe Ile Aye Irorun (309 Views)

Osole Owo Laa Tii Aa Fii Gbee Ilee Aye Nii Irorun / Bii Aa See Loo Awon Oduu Ifa Kankan / Bii Aa See Loo Awon Asiri Kankan (2) (3) (4)

(1) (Reply)

Biii Aa See Gbe Ile Aye Irorun by bullet001: 5:24pm On Apr 26, 2021
#ETO_GBOGBONISE_APARUN

ISE YI LAGBARA GAN TOJE WIPE KOSI IRU AISAN TI KOLE WO SAN08146664979

#INU_RIRUN
#EDA_ORO_TABI_IDUBULE
#IKAN_OSU_TIKO_WA_DEDE
#IDAKOLE
#MALERIA
#HEPERTITIS B
#HIGH_BLOOD_PRESURE
#OFA_INU_ARA
#GIRI_TABI_ILE_TUTU
#DIABETES
#TYPHOID
#GOLORIA(ATOSI)
#POISON
#SOMETHING_MOVING_IN_THE_BODY_SYSTEM

E.T.C

MOFI OLORUN BURA, HIV NIKAN NI MIO TI LO ISE YI FUN, SUGBON KOSI ARUN TABI AISAN TI ISE YI KOLE WO SAN PATAPATA

#ISE_NA_REOOO
Ao wa ata ijosi dudu topo die, ata ijosi pupa topo die, iyere topo die, etu ibo gidi to po die, epa ikun topo die, bara nla kan, baka topo die, alubosa elewe togbe peli, alubosa ayuu topo, egbo awogba arun, pako dudu, ao wa ge awon inkan yi kekeke, ao wa kowon sinu keg 5ltrs, ao wa ja sachet chloravenicol marun si, ao tun wa ja red & yellow capsule sachet meji si, ao tun wa wa M&B 76 degree (oribi paracetamol bayi) merin ao ja si, ao wa da oti schnapps topo si, ao wa depa fun ojo merin, leyin ojo kerin otidi mimu ni gasi kokan laro ati lale.

Gbogbo awon eroja yen lowa lodo elewe omo
Etu ibon nikan lo won nibe.

NB oloyun ko gbodo lo ise yio�

RI DAJU WIPE OFI ADURA RANSE SIMI OO

#ifa Lana awoyemi ogboni Ile Yoruba patapata 08146664979

1 Like

(1) (Reply)

Losing Weight Can Indeed Be Very Simple / Consultant Pharmacist Competencies Will Boost Vaccines Production / Different Colors Of Cannabis And Its Importance.

(Go Up)

Sections: politics (1) business autos (1) jobs (1) career education (1) romance computers phones travel sports fashion health
religion celebs tv-movies music-radio literature webmasters programming techmarket

Links: (1) (2) (3) (4) (5) (6) (7) (8) (9) (10)

Nairaland - Copyright © 2005 - 2024 Oluwaseun Osewa. All rights reserved. See How To Advertise. 7
Disclaimer: Every Nairaland member is solely responsible for anything that he/she posts or uploads on Nairaland.