Welcome, Guest: Register On Nairaland / LOGIN! / Trending / Recent / New
Stats: 3,156,300 members, 7,829,700 topics. Date: Thursday, 16 May 2024 at 10:41 AM

If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! - Culture (120) - Nairaland

Nairaland Forum / Nairaland / General / Culture / If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! (376545 Views)

If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here. Everybody Is Invited! / If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! / Do You Speak Yoruba? (2) (3) (4)

(1) (2) (3) ... (117) (118) (119) (120) (121) (122) (123) ... (167) (Go Down)

Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by minute(f): 8:18pm On Oct 09, 2007
otun npada sehin nii?

iwoyii ma funny gan o,aleti lapa lofe ya!!
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by ayefele200(m): 8:20pm On Oct 09, 2007
minute:

otun npada sehin nii?

iwoyii ma funny gan o,aleti lapa lofe ya!!
what do u mean?, ori re baje, abeg call me jare, are u using cingular or tmobile?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by minute(f): 8:23pm On Oct 09, 2007
sprint.she kosi o

she mi lori mi baje?

ori e fo,efori tulu den bae ja!!! angry angry angry
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by ayefele200(m): 8:25pm On Oct 09, 2007
minute:

sprint.she kosi o

she mi lori mi baje?

ori e fo,efori tulu den bae ja!!! angry angry angry
i tot my yoruba is conc, urs is concer, ori re ti doti, see this little abusing me, ti ba gba e mu, ma fi pankere ba gbogbo IDI kerere je ni, ode oshi grin grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by minute(f): 8:28pm On Oct 09, 2007

now mosheshe ri pe ori ndun e ni


oye kan faagi boe lori ni.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by ayefele200(m): 8:28pm On Oct 09, 2007
minute:


now mosheshe ri pe ori ndun e ni


oye kan faagi boe lori ni.



hahahahahhaha, well am goin back to study, a ma soro latter, bye
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by minute(f): 8:30pm On Oct 09, 2007
okay babe bye and have fun. kiss kiss kiss
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by ayefele200(m): 8:31pm On Oct 09, 2007
who be babe, tori pe mo fi female si be dosent mean am babe,  shocked shocked shocked
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by minute(f): 8:52pm On Oct 09, 2007
i know.

okay ama pade ayo nigba yen.

suite urself!
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by excel12(m): 2:18pm On Oct 10, 2007
Ayefele ati minute ,kini isoro yin?ki le n baka naa?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by minute(f): 4:06pm On Oct 10, 2007
MOKO!!! iwo loni shoro. angry angry angry

baba oko mi(LOL)nkan timomaje ni bakiri o,pe mi lomo ofun toba wu e.

e mio mo oun tayefele baka--toba tiri bilere!!!

kini iwogaan badebi

tojubole eran nuru nie!!
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by mishooo(m): 4:43pm On Oct 10, 2007
Howu, ibeere ni o beere, eewo leebu
A muni je amuni, eewo ni oo ni bo nibe ??
Arabinrin iseju e laaye boba ti je nitori abeere ona kii sina.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by omoge(f): 4:59pm On Oct 10, 2007
hummm Kurukere kurukere oshele cool

iya aje where are thou cheesy

out out brief candle.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by excel12(m): 6:15pm On Oct 10, 2007
minute:

MOKO!!! iwo loni shoro. angry angry angry

baba oko mi(LOL)nkan timomaje ni bakiri o,pe mi lomo ofun toba wu e.

e mio mo oun tayefele baka--toba tiri bilere!!!

kini iwogaan badebi

tojubole eran nuru nie!!

Minute, o go lopolopo,laakaye re si kuru.se emi lo n ba soro beyen?ma je ko mo e lara de ile oko o
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by minute(f): 5:06pm On Oct 11, 2007
wahala loko rae si. @ excel next time oro ti won ba pe e si madasi.

bawo ni tie she je o

lowa bi joko si o,kosi eni tope e soro nibi.

youve got smthg to post ,why not just post it and leave?

now tetibeleje ko gbo mi-----laiye  e ma ever sope mogo mo

tie duru naa omo mi ni abi mo mo e? shocked shocked shocked,and whats that shit up there becoming an habit?

jo tori olorun ni mo fin be e,nkan toba bawa ibi niko koju mo.



as frm today ,im g onna try as much as possible to stay away frm u,frm what ive read here i see u up to no good.

peace out.



@mishoo,it was a very bad joke,emi naa mo.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by richylaw(m): 1:50pm On Oct 12, 2007
Minute, kii ja kii ja, omo ale lo n je be, sugbon agbaniloju gunni lobe ko fomo odo lu ni se die ninu iwa janduku. Jowo ma je ki ibinu re ma po to ba yi o. Se wa pele ni mu ni niyi lawujo o. LOL.
ati Aiyefele ati Excel ore ni gbogbo wa o mo ba ara wa se o a o ni di ota.
Mishoo , o to ojo meta kan, se alaafia ni. Oko okun yi ti n worin lenu lowolowo yi osi ye o be lo ye mi, ohun gbogbo ti di foyegbe. Ayan n ko ati Segoye , desorlah nko pelu bolorunfem, dis guy nko ati bebe lo , eni to ba ti ri won ema ba mi ki won o.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by iyalaje(m): 4:28pm On Oct 13, 2007
Iyalaje tunde, emini yoruba nkiwipe bariyin odun ayipo. Moki gbogbo wa patapata, papajulo ojogbon richylaw bi oluwa bani kiwon ole ranti mi.
@buttyelele, ebasigbiyanju ki egbo oro richlaw ye. Ejeki amalo ede abinibi lati salaye gbogbo ntoba ndunwalokan, paapajulo nipa adanu ti onde ba ede YOruba. Eyije nkan ti otomu omijade loju eni. Yoruba bo wonni " Bi onigba basepe igbare beni omo arayie yio bape, enibape igbare ni akufo arayie yio pe ni panti." Ejeki apon ede yile nitoripe direto ninu nkan oni nkan, ede Geesi ayaloni kilode ti awagbakanri?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by NiteAngel(m): 11:09pm On Oct 13, 2007
Enle o. Se daada ni a ba ile? Se awon omo njeun? E ku eto ilu
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 6:40pm On Oct 14, 2007
tani omo ekiti ni bi? e na owo yin soke. . . cheesy
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by tafari(m): 7:09pm On Oct 14, 2007
omo ekiti ni mi. anything for me?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 7:54pm On Oct 14, 2007
omo ekiti ko. . .omo abeokuta ni grin grin grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by tafari(m): 8:46pm On Oct 14, 2007
ekiti kete ni mi, kilode to gba mi gbo
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by champredd(m): 12:43pm On Oct 15, 2007
tafari:

ekiti kete ni mi, kilode to gba mi gbo
Doubting Thomas
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by mashaun(m): 5:32pm On Oct 15, 2007
wo won ,at'oba ati'joye

iru kan-un iyeka abajo.
saago nbugo.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by wed123(m): 2:13am On Oct 16, 2007
wakoro wakoro ijah omo etiabai denke hilaro ati?
semife lala hin toni jakala refutiko abik
Beni ati gkoro ti o tomi daburo nkem in si ya me
ndatu ife mmega!!!

Beni. Odabo.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by richylaw(m): 1:55pm On Oct 17, 2007
Iya Aje Niwon igba ti o dabi eni wipe afojufoda ati amoworekoja ko je ki n ranti se e n lebeun si Mr 'Wunmi (iya aje), mo fi asiko yi parowa wipe ki o fiyedenu ki o ma si se binu o. Iku ati arun logbagbe re o. Oro lo n yo obi lapo(pocket) , o n na lo n yo ida lapo (scabbard).Imo ede wa , asa wa ati isesi wa ko ni poora mo wa loju o.
Tafari o mo to ojo meta, se gbogbo re n se deedee. Awon aafa wa n ko lode Kuwait. Gbona Ondo abi kini mo ri grin. Looto ni o, koda won ni iwo ni oye oba kan nibe!!! grin grin grin.

wed123:

wakoro wakoro ijah omo etiabai denke hilaro ati?
semife lala hin toni jakala refutiko abik
Beni ati gkoro ti o tomi daburo nkem in si ya me
ndatu ife mmega!!!

Beni. Odabo.

Lati ibo sii ibo, erin n gbe mi n ko si lee da rin. A se iru awon eniyan bayin si tun ku lori ile aye grin grin grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by mishooo(m): 2:01pm On Oct 17, 2007
Richylaw, e ku iwaju oo
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by richylaw(m): 2:55pm On Oct 17, 2007
mishooo:

Richylaw, e ku iwaju oo
o jare , se alafia la ri yin o?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by replenish(f): 5:16pm On Oct 17, 2007
@ iya aje

kini mo se , jowo ma binu simi ok
i like u too grin grin grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by jintujinta(m): 3:13pm On Oct 18, 2007
Ah, fraud ma lawon ara ibiyi ke. Sebi "f" lowa niwaju oruko ayefele200, bawo ni won tun sen pe ni bros. Ha ohun to tie tun wa lo terrible yen lo tun fi ba gbogbo e je. Abi homo de ni bobo yen ni?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Bblak(f): 5:51pm On Oct 18, 2007
Eyin temi what a miss?

ki lon sele
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Mustay(m): 11:50pm On Oct 21, 2007
bwo ni ilu eko?

(1) (2) (3) ... (117) (118) (119) (120) (121) (122) (123) ... (167)

Pictures Of Nigeria Traditional Attire / Igbo Names & Their Meanings / Igbo Kwenu ! Kwenu Kwezo Nu ! Join Us If You Proud To Be An Igbo Guy/lady

(Go Up)

Sections: politics (1) business autos (1) jobs (1) career education (1) romance computers phones travel sports fashion health
religion celebs tv-movies music-radio literature webmasters programming techmarket

Links: (1) (2) (3) (4) (5) (6) (7) (8) (9) (10)

Nairaland - Copyright © 2005 - 2024 Oluwaseun Osewa. All rights reserved. See How To Advertise. 28
Disclaimer: Every Nairaland member is solely responsible for anything that he/she posts or uploads on Nairaland.