Welcome, Guest: Register On Nairaland / LOGIN! / Trending / Recent / New
Stats: 3,150,803 members, 7,810,094 topics. Date: Friday, 26 April 2024 at 08:34 PM

Police Forcing The Dakolos To Sign Paper From IGP - Sahara Reports - Celebrities (6) - Nairaland

Nairaland Forum / Entertainment / Celebrities / Police Forcing The Dakolos To Sign Paper From IGP - Sahara Reports (54404 Views)

Timi Dakolos Daughters Appear In July/August Vanity Fair Magazine / Breaking!!! Fatoyinbo Vs Dakolos: IG Orders Case Transfer To Lagos / Coza Vs The Dakolos.. Another Gigantic Proof (2) (3) (4)

(1) (2) (3) (4) (5) (6) (Reply) (Go Down)

Re: Police Forcing The Dakolos To Sign Paper From IGP - Sahara Reports by expert234: 11:19pm On Jul 23, 2019
Gforce2019:


Oku e Ni won ma gbe lo' la. Orire Jina si e. Iku Oro lo ma ku. Oorun iku lo ma sun. Ibusun e di iboji iku fu e Loni o

Ikú èsín ni wà á kú l'ódún yi. Ikú e má a fa àkúfà nínú ebí e. Gbogbo ilé e yín má a d'ahoro l'ódún yi.

Ááse!
Re: Police Forcing The Dakolos To Sign Paper From IGP - Sahara Reports by Gforce2019: 11:58am On Jul 24, 2019
expert234:


Ikú èsín ni wà á kú l'ódún yi. Ikú e má a fa àkúfà nínú ebí e. Gbogbo ilé e yín má a d'ahoro l'ódún yi.

Ááse!

O Ni shaafani. Irora lo ma Baku. Igbe raaraa lo ma Ke Ku. Iya a Mo iboji oku e. O Ni to'ojo. Ogun lo ma pa e
Re: Police Forcing The Dakolos To Sign Paper From IGP - Sahara Reports by expert234: 4:38pm On Jul 24, 2019
Gforce2019:


O Ni shaafani. Irora lo ma Baku. Igbe raaraa lo ma Ke Ku. Iya a Mo iboji oku e. O Ni to'ojo. Ogun lo ma pa e


See the way he is writing Yoruba like an idiotic imbeccile. I spit on your soul.

Isé e á d'ìsé mó e lówó. Ikú òjijì wo'lé tò é wá. Òfò l'omi èfò n se; wà á s'òfò l'ódún yi ni.
Re: Police Forcing The Dakolos To Sign Paper From IGP - Sahara Reports by Gforce2019: 5:44pm On Jul 24, 2019
expert234:



See the way he is writing Yoruba like an idiotic imbeccile. I spit on your soul.

Isé e á d'ìsé mó e lówó. Ikú òjijì wo'lé tò é wá. Òfò l'omi èfò n se; wà á s'òfò l'ódún yi ni.

Aara lo ma San pa e. Ibon a ba Ni o.
O Ni to'ojo. Aaye ma ba'je Ni o... O Ni mu Odun je. Asedanu lo ma Se.
Re: Police Forcing The Dakolos To Sign Paper From IGP - Sahara Reports by expert234: 6:37pm On Jul 24, 2019
Gforce2019:


Aara lo ma San pa e. Ibon a ba Ni o.
O Ni to'ojo. Aaye ma ba'je Ni o... O Ni mu Odun je. Asedanu lo ma Se.

Àt'ìwo àt'ebí e, e kò ní rí bátisé; e kò ní r'ónà gbegbà. Ìbànújé ayérayé kò ní kúrò nínú ebí e. Aruwo ekún kò ní fi'lé yín sílè.

Ááse!
Re: Police Forcing The Dakolos To Sign Paper From IGP - Sahara Reports by Gforce2019: 6:41pm On Jul 24, 2019
expert234:


Àt'ìwo àt'ebí e, e kò ní rí bátisé; e kò ní r'ónà gbegbà. Ìbànújé ayérayé kò ní kúrò nínú ebí e. Aruwo ekún kò ní fi'lé yín sílè.

Ááse!

O Ni to'ojo . O Ni kuure. Gbogbo ebi e ma paarun lojo Kan ni o. Oloshi , oloriburuku . Asedanu lo ma Se.
Igbesi Aaye gbogbo mo'lebi e di radarada.
Re: Police Forcing The Dakolos To Sign Paper From IGP - Sahara Reports by expert234: 6:51pm On Jul 24, 2019
Gforce2019:


O Ni to'ojo . O Ni kuure. Gbogbo ebi e ma paarun lojo Kan ni o. Oloshi , oloriburuku . Asedanu lo ma Se.
Igbesi Aaye gbogbo mo'lebi e di radarada.

Nínú odún yi, o máa pasań, o má a pòfo, o má a pàdánù. Wà á s'òfò dànù bí omi èfó.
Re: Police Forcing The Dakolos To Sign Paper From IGP - Sahara Reports by topstone4: 6:55pm On Jul 24, 2019
Gforce2019:


O Ni to'ojo . O Ni kuure. Gbogbo ebi e ma paarun lojo Kan ni o. Oloshi , oloriburuku . Asedanu lo ma Se.
Igbesi Aaye gbogbo mo'lebi e di radarada.

Why is your Yoruba watery now grin. You need to upgrade. Pastor worship has turned you to something else. Pastor Fatoyinbo is chasing his next puccy, while you are here collecting curse. You dey use your brain so?
Re: Police Forcing The Dakolos To Sign Paper From IGP - Sahara Reports by topstone4: 6:55pm On Jul 24, 2019
expert234:


Nínú odún yi, o máa pasań, o má a pòfo, o má a pàdánù. Wà á s'òfò dànù bí omi èfó.

Oga, do and use your Yoruba skill for something better. Or you be herbalist?

(1) (2) (3) (4) (5) (6) (Reply)

Fans React To Don Jazzy's Outfit: Find Girl, Give Her Belle Like Davido, Wizkid / Binta Diallo Shares Baby Bump Photo As Their Son Is Set To Turn 3 / Simi Was Pestering Don Jazzy To Listen To Her Mixtape 4 Years Ago

(Go Up)

Sections: politics (1) business autos (1) jobs (1) career education (1) romance computers phones travel sports fashion health
religion celebs tv-movies music-radio literature webmasters programming techmarket

Links: (1) (2) (3) (4) (5) (6) (7) (8) (9) (10)

Nairaland - Copyright © 2005 - 2024 Oluwaseun Osewa. All rights reserved. See How To Advertise. 14
Disclaimer: Every Nairaland member is solely responsible for anything that he/she posts or uploads on Nairaland.