Welcome, Guest: Register On Nairaland / LOGIN! / Trending / Recent / New
Stats: 3,166,551 members, 7,865,273 topics. Date: Wednesday, 19 June 2024 at 02:57 PM

If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! - Culture (116) - Nairaland

Nairaland Forum / Nairaland / General / Culture / If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! (377877 Views)

If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here. Everybody Is Invited! / If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! / Do You Speak Yoruba? (2) (3) (4)

(1) (2) (3) ... (113) (114) (115) (116) (117) (118) (119) ... (167) (Go Down)

Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by iyaaje(m): 7:50pm On Sep 12, 2007
sky is up guuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuy.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by iyaaje(m): 8:02pm On Sep 12, 2007
omoge:

Hallo cheesy
hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.


adura fawon to nsoro wa lehin o,edumare dari jiwon o{2ce}
awon ika enia,a foju feni ma ma fokan feni,
laise lairo to nba ndara fun e,won a ma gbero ika,kilo le fa lala kuku fe fe,
e je raye se temi kilo le fa la la ku ku fe fe,
opekete ndagba,kilo le fa lala kuku fefe,
inu adamo nbaje.kilo le fa lala kuku fefe,
enyin abinu eni,
kilo le fa lala kuku fe fe,
eyin amoni seni,
kilo le fa lala kuku fefe,
e je raye se temi,kilo le fa lala kuku fe fe,
olorun oba mo fi beyin o o,
kilo le fa lala kuku fefe,
kilo le kilo le kilo le kilo le o{OKO LO LE}
plays instrument
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by omoge(f): 12:05am On Sep 13, 2007
lol still playing song for me? grin you are one funny aje. which iroko or Nnnunu ebe tree are you from? grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by ssRhino: 12:11am On Sep 13, 2007
Digital, with all ya gra gra, so u no fit speal yoruba, shame on you
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by DisGuy: 3:19am On Sep 13, 2007
Ki lon shele cool
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by aloib(f): 3:25am On Sep 13, 2007
kosi, e bin pa mi
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by debosky(m): 3:29am On Sep 13, 2007
mo ni nkan ti o le je, wa si inu yara mi kin fi han e wink
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by DisGuy: 3:34am On Sep 13, 2007
ma lo je ije kuje cool
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by debosky(m): 3:35am On Sep 13, 2007
ounje gidi ni mo fe fun aloib je, ma da si oro ti ko kan e ogbeni disguy angry
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by aloib(f): 3:42am On Sep 13, 2007
lol, eshe, eyin oniranu, mo ti jeun,
so kilonsele eyin people
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by DisGuy: 3:43am On Sep 13, 2007
ahh instead ko je onje gidi be boli ati ekpa o'lonje toast bread, wa kon tirin gbeku tongue
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by aloib(f): 3:51am On Sep 13, 2007
lol, lol, nkan ti mo fe niyen, mo fe tirin, lol

boli ati ekpa, laro kutukutu, hmm
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by debosky(m): 4:01am On Sep 13, 2007
boli ati epa kii n'se ounje gidi o

maa fun e ni full continental breakfast ti o ba fe, gourmet chef ni mi o wink

ma da disguy lohun, lo bi nana aya mi, mo mo ounje se daa daa, mo kan fe toju e bii aburo mi ni wink
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Digital(f): 10:07am On Sep 13, 2007
ahh Rhino oro ohun ga, se ti eyan ko ba de oko baba elomi ri yi o ro pe oko baba ohun lo tobi ju, igba ti mo de ibibayi ni mo to ri pe nkan ki si ese rago, shei infact iyalaje oje ki a rora joko ki awon agba ninu oro ohun ma fi sibi fun wa ni ounje ohun je. grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Digital(f): 10:13am On Sep 13, 2007
debosky:

boli ati epa kii n'se ounje gidi o

maa fun e ni full continental breakfast ti o ba fe, gourmet chef ni mi o wink

ma da disguy lohun, lo bi nana aya mi, mo mo ounje se daa daa, mo kan fe toju e bii aburo mi ni wink
aloib:

lol, lol, nkan ti mo fe niyen, mo fe tirin, lol

boli ati ekpa, laro kutukutu, hmm

ma ma da won lohun oh ALOIB bi won se ma ma fi gudigudi decieve awa omo kekere niyen, je boli ati epa e jeje ki o mu omi le, ounje awon alakowe ni boli ati epa tabi boli ati guguru, ma lo je continental kankan oh, b'cos lati ibe ni won a ti so pe ki o wa lo je nkan'mi ni yara won grin grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by iyaaje(m): 8:51pm On Sep 13, 2007
oga o,so gudi gudi ni boyfriend e fi mu e wo yara lo?se ko sa bo pant e sa?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by ssRhino: 1:56am On Sep 14, 2007
damn! how i wish i cld do this cry
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by haywhy(m): 1:57am On Sep 14, 2007
debosky:

mo ni nkan ti o le je, wa si inu yara mi kin fi han e wink

Iwo o ki n se aun rara, okare,
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by ssRhino: 2:00am On Sep 14, 2007
Digital, never knew you were this good oh, damn, go on jare
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by henry007(m): 2:26am On Sep 14, 2007
eyin boiz ye kawa kazi on d ghetto levels e jaunsi jo wink wink wink wink wink
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by ssRhino: 2:29am On Sep 14, 2007
henry, i am sorry jare, i am just jack of all trade, all over the place
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by aloib(f): 2:33am On Sep 14, 2007
hehehe, oga rhino, e o mo yoruba so ni? fake yoruba
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by ssRhino: 2:39am On Sep 14, 2007
aloib, i will get you
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by aloib(f): 2:43am On Sep 14, 2007
bwhahah, so yoruba mai friend
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by ssRhino: 2:49am On Sep 14, 2007
Go dey oh
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by aloib(f): 2:50am On Sep 14, 2007
lol, fake yoruba!! angry angry
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by henry007(m): 2:51am On Sep 14, 2007
so wat there must be a fake where dir's an original
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by aloib(f): 2:56am On Sep 14, 2007
henry007:

so what there must be a fake where dir's an original

u see i wasnt talking to u
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by debosky(m): 3:01am On Sep 14, 2007
aloib kaaro o!

se o ti jeun laaro yii? mo ni moin moin ati iresi ninu cooler fun e ti ebi ba n'pa e o, ore mi atata wink
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by henry007(m): 3:05am On Sep 14, 2007
aloib:

u see i wasnt talking to u
but u are now? sow i'm free 2 call u a dickhead cock sucker
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by aloib(f): 3:07am On Sep 14, 2007
mi o ti jeun o, mo reserve stomach mi nitori mo get parry kan ti mo fe crash later , onje ma po ni be, so mo nkan simmer ni
henry007:

but u are now? sow i'm free 2 call u a dickhead

u go dey alright
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by debosky(m): 3:15am On Sep 14, 2007
haba aloib!

ago melo ni parry naa ti o fe reserve ikun e di igba yen? ma lo je aje yagbele ni parry yen o, disgrace yen ma poju grin grin

awon ounje ofe be yen maa n'fa inu rirun nitori naa sora o ore mi.

meanwhile, ibo ni parry naa wa? emi naa fe crash jare, tani o feran nkan to dara? cheesy

nkan da ogbeni henry yen laamu, ma da lohun rara wink

(1) (2) (3) ... (113) (114) (115) (116) (117) (118) (119) ... (167)

Pictures Of Nigeria Traditional Attire / Igbo Names & Their Meanings / Igbo Kwenu ! Kwenu Kwezo Nu ! Join Us If You Proud To Be An Igbo Guy/lady

(Go Up)

Sections: politics (1) business autos (1) jobs (1) career education (1) romance computers phones travel sports fashion health
religion celebs tv-movies music-radio literature webmasters programming techmarket

Links: (1) (2) (3) (4) (5) (6) (7) (8) (9) (10)

Nairaland - Copyright © 2005 - 2024 Oluwaseun Osewa. All rights reserved. See How To Advertise. 28
Disclaimer: Every Nairaland member is solely responsible for anything that he/she posts or uploads on Nairaland.