Welcome, Guest: Register On Nairaland / LOGIN! / Trending / Recent / New
Stats: 3,154,927 members, 7,824,881 topics. Date: Saturday, 11 May 2024 at 08:06 PM

Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju - Health (22) - Nairaland

Nairaland Forum / Nairaland / General / Health / Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju (559096 Views)

Civil Servant Killed By Thunder In Oro, Kwara (Photos) / Ogun Ibile To Daju / The Bad Shape Of Oro General Hospital, Kwara State (Exclusive Photos) (2) (3) (4)

(1) (2) (3) ... (19) (20) (21) (22) (23) (24) (25) ... (27) (Reply) (Go Down)

Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by HorlarhMheporzy(m): 5:59pm On Apr 18, 2017
kini mo le losi ara to nja mi je ati bigba ti nkan ba nso kulukulu ninu ara mi, ati ato (sperm) ti ko jade dada, ejo iru ogun wo mole lo.

1 Like

Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by raymonddodo(m): 9:44pm On Apr 23, 2017
eseun
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by raymonddodo(m): 9:46pm On Apr 23, 2017
eseun
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by Ayus4u(m): 2:37pm On Apr 24, 2017
@Baba Kadunasouth....pls help with solution for low sperm count
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by IBAAGBA1: 6:33pm On Apr 24, 2017
E ku ise takuntakun,e jowo eyin agbagba e fun mi ni ogun idi yiyo to daju tori o ti pe lara,e se.
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by 08101646045atwp(m): 7:44pm On Apr 24, 2017
[img][/img]
IBAAGBA1:
E ku ise takuntakun,e jowo eyin agbagba e fun mi ni ogun idi yiyo to daju tori o ti pe lara,e se.

OGUN IDI YIYO TABI IGBE EJE
A o Jo agbarin pelu odidi atare kan,a o da sinu adin eyan a o gun papo Dada a o ma fi mu eko gbigbon ni sibi meji meji.

IDI YIYO Aopo capsule red&yellow mefa mo sibi oyin meji, aoro po, aoma fipa idi tio yo lemeji fun ojo merin
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by 08101646045atwp(m): 8:26pm On Apr 24, 2017
Ayus4u:
@Baba Kadunasouth....pls help with solution for low sperm count

low sperm or watery sperm,
A o wa gbaguda (cassava) a o sa yio gbe,a o wa ogede agbagba a o sa yio gbe,ao lo mejeeji papo mon ara won

lilo re:- e ko gbigbona ni a o fi malo Ni araro
Ajuwase o

1 Like 1 Share

Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by 08101646045atwp(m): 8:43pm On Apr 24, 2017
HorlarhMheporzy:
kini mo le losi ara to nja mi je ati bigba ti nkan ba nso kulukulu ninu ara mi, ati ato (sperm) ti ko jade dada, ejo iru ogun wo mole lo.

Nipa iwadi lati Mon wipe Ti nkan ba nso kulukulu Ni ago'ara Debi wipe ara njanije leyin iwe tabi Ki ara maajanije gángàngàn eyi tumo si wipe Arun kokoro inu eje niyen
Sugbon fun ogun tokapa'e

KOKORO INU EJE¤ Epo osan wewe, kanun bilala die, odindi ataare kan ao jo po, ao maa fi egbo Akogun Ti afi omi gbigbona se tabi Ti afi osan wewe re lo Ni sibi kan Ni aro ati Ni ale

Anfani situn wa fun eyin aworo sasa toje AWO, bii WOLI, ALFA, ati ISESE todarare loju, lati darapo Mon egbe awon ojogbon ti ati ngbe awon ise alagbara jade, ti ape orukore ni MAJEMU LAILAI ON WSP!
ele fi orukoyin sile si ori :- https:///6rRqiAC3Y2bHcFdinedWUS :- bere lati Omo ogbon odun losoke. 30 years above!
Jowo mafi number re si abe comment'o
Whala'oni payin'o
Add links yen si odo'e
Kede mura sile fun idahun si awon ibere wa Ni ekun rere.
Ajuwase o

1 Like

Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by HorlarhMheporzy(m): 9:05pm On Apr 24, 2017
[quote author=08101646045atwp post=55882083]

Nipa iwadi lati Mon wipe Ti nkan ba nso kulukulu Ni ago'ara Debi wipe ara njanije leyin iwe tabi Ki ara maajanije gángàngàn eyi tumo si wipe Arun kokoro inu eje niyen
Sugbon fun ogun tokapa'e

KOKORO INU EJE¤ Epo osan wewe, kanun bilala die, odindi ataare kan ao jo po, ao maa fi egbo Akogun Ti afi omi gbigbona se tabi Ti afi osan wewe re lo Ni sibi kan Ni aro ati Ni ale

Anfani situn wa fun eyin aworo sasa toje AWO, bii WOLI, ALFA, ati ISESE todarare loju, lati darapo Mon egbe awon ojogbon ti ati ngbe awon ise alagbara jade, ti ape orukore ni MAJEMU LAILAI ON WSP!
ele fi orukoyin sile si ori :- https:///6rRqiAC3Y2bHcFdinedWUS :- bere lati Omo ogbon odun losoke. 30 years above!
Jowo mafi number re si abe comment'o
Whala'oni payin'o
Add links yen si odo'e
Kede mura sile fun idahun si awon ibere wa Ni ekun rere.
Ajuwase o[Ese baba ama ju yin seo.]
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by HorlarhMheporzy(m): 9:06pm On Apr 24, 2017
Eseun baba ama ju yin se oo.
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by IBAAGBA1: 1:01pm On Apr 26, 2017
08101646045atwp:
[img][/img]

OGUN IDI YIYO TABI IGBE EJE
A o Jo agbarin pelu odidi atare kan,a o da sinu adin eyan a o gun papo Dada a o ma fi mu eko gbigbon ni sibi meji meji.

IDI YIYO Aopo capsule red&yellow mefa mo sibi oyin meji, aoro po, aoma fipa idi tio yo lemeji fun ojo merin




E se mo dupe sir,awon to laye o ni kohun siyin lenu ASE
E jowo se red and yellow capsule lefe ko ni tabi bawo sir.
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by 08101646045atwp(m): 8:40am On May 14, 2017
IBAAGBA1:





E se mo dupe sir,awon to laye o ni kohun siyin lenu ASE
E jowo se red and yellow capsule lefe ko ni tabi bawo sir.

Beeni sir red and yellow nani sir
Ajuwase o
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by dyfaze: 10:13pm On May 14, 2017
Ekale sir. Ejowo kini oogun ibile tio daju fun tairoodu ( thyroid) Abi ti 'goiter' mi mo Yoruba e, ( enlargement of thyroid gland) tio mu orun eniyan wu. Just a simple goiter. E SEUN sir
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by LabbyW(m): 1:59am On May 15, 2017
Ewe Ama Je O Lase Eledua, Ejowo Mo Fe Ke Funmi Ni Ogun Okiki Ti Olorin Gbodo Lo, Kole Ba Tete Rowo Mun. E Seun Pupo
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by 08101646045atwp(m): 12:43am On May 19, 2017
dyfaze:
Ekale sir. Ejowo kini oogun ibile tio daju fun tairoodu ( thyroid) Abi ti 'goiter' mi mo Yoruba e, ( enlargement of thyroid gland) tio mu orun eniyan wu. Just a simple goiter. E SEUN sir
Edakun abi ohun Ni won npe Ni gbegbe odun bi?
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by 08101646045atwp(m): 12:54am On May 19, 2017
LabbyW:
Ewe Ama Je O Lase Eledua, Ejowo Mo Fe Ke Funmi Ni Ogun Okiki Ti Olorin Gbodo Lo, Kole Ba Tete Rowo Mun. E Seun Pupo

Baba mi
Edo fun eni na wipe Ki won sumon awon agba tomon dida owo Ni tosi yin, Ki won ye yin wo Ni ookan'ibo
Ki elemo nipa igbese tokan fun eto igbe ayin yin
Ajuwase o
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by kadunasouth(m): 5:57pm On May 23, 2017
Aseje Arisiki Owo lona irorun
Ewe sawerepepe ,ewe ola, ewe efo gure, ewe tanagbowo, ewe ela, iyere ao lo papo ao fise edo malu tage si 16 je pelu isasun tuntun lepo niyo, yio je funyin lase awan toni ile aye
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by Onaolapo92(m): 9:59pm On Jun 03, 2017
kadunasouth:
,
Owa lodo awan elewe omo ebere wan a funyin


E jo sir, ninu awon alaye yin lori agbo idakole ati idoti abe omokunrin, e so nipa sise ogede agbagba pelu oyin igan sibi mesan, e si so wipe eniti ko ba ni iyawo ko gbodo se ologede agbagba yen. Ibeere mi ni pe, se o ni akoba tabi ipalara fun eniyan ni? E se sir.
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by kinah(f): 11:34am On Jun 04, 2017
ejo sir Ogun fibroid ? Ati KO Ara ma jolo
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by badfucker: 10:41pm On Jun 04, 2017
Baba ejoo kini nkan tokunrin le lo lati mu nkan Abe re Tobi si
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by kadunasouth(m): 8:11pm On Jun 11, 2017
Onaolapo92:



E jo sir, ninu awon alaye yin lori agbo idakole ati idoti abe omokunrin, e so nipa sise ogede agbagba pelu oyin igan sibi mesan, e si so wipe eniti ko ba ni iyawo ko gbodo se ologede agbagba yen. Ibeere mi ni pe, se o ni akoba tabi ipalara fun eniyan ni? E se sir.

Koni ipalara tori ti ara nba le ta need kari obinrin lati sere lori papa ti kobasi obinrin olefa kie nina ma flirt around

1 Like 1 Share

Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by Facosco(m): 6:58pm On Jun 12, 2017
E jowo sir, mo ni aisan kan ti o ti nyo mi lenu lati ojo ti o ti pe sugbon ti nko ri ona abayo si, nigbakigba ti mo ba yagbe ara mi maa ngbona, ti mo si maa weak, mo lo si ile iwosan, won si so wipe mo ni typhoid, mo toju typhoid sugbon aisan yii ko fi mi sile, Awon dokita wa gba mi ni iyanju wipe ki nmaa lo ORS nigbogbo igba ti mo ba ti yagbe tan, Eleyi ran mi lowo die nitoripe weakness yen ko po to ti tele mo ti mo ba ti yagbe tan, eleekeji isoro mi ni wipe mi o kii ranti ala ti mo ba la, ti mo ba la ala lale, ki o to di ojo keji mi o ni ranti mo, inu mi yio dun ti eyin agbalagba ba le ba mi wa abayo si isoro mi
E se pupo
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by adeyemiking(m): 5:16pm On Jun 13, 2017
baba modupe fun olohun pe moyori profile siyara yi ope nifun olohun, ilewa onawa koni daru o isewa konidise o ao mo lo alobo lagbara allahu
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by INTEGRITYA1(m): 5:42pm On Jun 13, 2017
Wonderful thread.
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by Nobody: 9:14pm On Jun 14, 2017
E jowo, mo fe bere wipe iru agbo wo ni eni ti o ba fe jo le lo. Adupe
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by Nobody: 12:50pm On Jun 15, 2017
Please, what is eye onbe in English?
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by mikkypel(m): 8:27pm On Jun 15, 2017
Nje a ri enikeni ti o le mu iroyin ayo nipa ogun baba ti o lo ti o de je fun, eleyi a je ki awon eyan tun darapo mo thread yi

Baba, e sheun wa o, ajinde lara yo maa je.... Mo sese rii thread yii noni

1 Like

Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by adeyemiking(m): 5:31pm On Jun 16, 2017
kini igi nla' e gbayi baba
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by tjmc: 5:22pm On Jun 18, 2017
Pls baba can u help me on this my condition: I noticed that my ejaculation is not much and thick as well. Pls I need solution to increase the quantity and thickness(quality). I would also beg for the joystick enlargement formula. iykemanuel@gmail.com
Eshe gan
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by tjmc: 10:15am On Jun 27, 2017
Pls where can I find a herb market in Lagos I stay in satellite town, ijegun to be precised
Re: Alafia Logun Oro Itoju Topeye Ogun Ibile Todaju by mercysamuelson(m): 8:07pm On Jul 04, 2017
@Kadunasouth; E ku ise takuntakun. Ogun a maa je o. Olorun yio maa ran yin lowo, yio si ma ju yin se.
E jowo baba, mo nilo Ogun Visa to daju ti mo le lo lati fi gba Visa ni Embassy. Mo fe eyi to daju gidigidi nitori wipe awon oyinbo yi ti Fe gba gbogbo owo mi tan.
Maa moriri re ti e ba le ran mi lowo, Ese Sir.

@Kadunasouth: E kaale o baba. E jowo, e ma gbagbe mi o. Mo si nreti esi yin nipa Ogun bile to daju lati gba Visa ni embassy.
E jowo o, e ran mi lowo o. Olorun yio ma fun yin se. Adupe gan-an.

(1) (2) (3) ... (19) (20) (21) (22) (23) (24) (25) ... (27) (Reply)

Causes Of Seeing Menstrual Period Twice A Month / Postinor 2 - How Effective Is It? / Doctor in the House: Free Medical Advice Available

(Go Up)

Sections: politics (1) business autos (1) jobs (1) career education (1) romance computers phones travel sports fashion health
religion celebs tv-movies music-radio literature webmasters programming techmarket

Links: (1) (2) (3) (4) (5) (6) (7) (8) (9) (10)

Nairaland - Copyright © 2005 - 2024 Oluwaseun Osewa. All rights reserved. See How To Advertise. 33
Disclaimer: Every Nairaland member is solely responsible for anything that he/she posts or uploads on Nairaland.