Welcome, Guest: Register On Nairaland / LOGIN! / Trending / Recent / New
Stats: 3,194,227 members, 7,953,862 topics. Date: Friday, 20 September 2024 at 07:58 AM

If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! - Culture (44) - Nairaland

Nairaland Forum / Nairaland / General / Culture / If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! (201565 Views)

If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here. Everybody Is Invited! / Do You Speak Yoruba? / If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! (2) (3) (4)

(1) (2) (3) ... (41) (42) (43) (44) (45) (46) (47) ... (100) (Go Down)

Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by DrFerlie(m): 9:50pm On Jul 26, 2009
bluespice:

lol!!!!! christian ni mi oh
mi oni joye alhaja anytime soon cheesy
im in the middle east thats y the dates r skewed tongue
tubabie mon ki e oh

henhen nibo ni middle east, mo sese de lati kuwait ni
ibe yen gbona baje.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by bluespice(f): 9:59pm On Jul 26, 2009
lol talo ran e nise tongue

mo wa ni damascus fun summer jare vacation spot mi ni yen
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by DrFerlie(m): 10:02pm On Jul 26, 2009
mo ni lati jeun now. igbadun lo wa o. se ibeyan wapa sha. mo sure wipe o ti nlo ijab nitori sandstorm grin grin grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by tubabie(f): 10:03pm On Jul 26, 2009
Dr Ferlie:

omidan tubabie, kaabo, se daadaa niiiiiii. ojo isimi wa pa. mo gbadun iwaasu pasito mi lon. iwo nko?
Mo wa pa Dr. Ferlie. e maa gbadun


bluespice:

lol!!!!! christian ni mi oh
mi oni joye alhaja anytime soon cheesy
im in the middle east thats y the dates r skewed tongue

tubabie mon ki e oh
Sweetie mi, ki lon sele? ibo lo lo lati ojo yii? se o n popping? cheesy
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by tubabie(f): 10:05pm On Jul 26, 2009
bluespice:

lol talo ran e nise tongue

mo wa ni damascus fun summer jare vacation spot mi ni yen

Damascus ke? se nkan ti a jo gbimo so tele ni yen ni yii ni? sad
ko si wahala, abowaba ni oro e!
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Moyola(f): 10:06pm On Jul 26, 2009
uhmmn!
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by tubabie(f): 10:09pm On Jul 26, 2009
Moyola:

uhmmn!

hmmmm, se oro pesije ni?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by bluespice(f): 10:11pm On Jul 26, 2009
tubabie:

Damascus ke? se nkan ti a jo gbimo so tele ni yen ni yii ni? sad
ko si wahala, abowaba ni oro e!
sista mi oro ta so yen final kini ni kini yen nau
kin se fun summer wink
mo kuku wa ore, bo ni?
so wa?


Dr Ferlie:

mo ni lati jeun now. igbadun lo wa o. se ibeyan wapa sha. mo sure wipe o ti nlo ijab nitori sandstorm grin grin grin
hijab ke?
kosi sandstorm ni bi oh
perfect summer weather la ni kiss kiss kiss

mo daran!
moyo!!!!! ore mi atata ibo lo wa la ti jo yi? shocked
o tie so hello si ore e, ko da oh cry
anyway sho wa pa? cheesy
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Moyola(f): 10:18pm On Jul 26, 2009
bluespice:

mo daran!
moyo!!!!! ore mi atata ibo lo wa la ti jo yi? shocked
o tie so hello si ore e, ko da oh cry
anyway sho wa pa? cheesy

Heyy omoge Bluspice!
mi lo anywia o, oro kpo ninu iwe kobo! . . get me? tongue
nwayz, mo wapa, iwo nko? se awon bruvaz o yo elenu? wink
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by bluespice(f): 10:20pm On Jul 26, 2009
won so mi lenu oh
wa gbe ja mi tongue


lol i get u jare wink
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by tubabie(f): 10:27pm On Jul 26, 2009
bluespice:

sista mi oro ta so yen final kini ni kini yen nau
kin se fun summer wink
mo kuku wa ore, bo ni?
so wa?

Kosi wahala , saa ma gbadun, mainwhile YIM e yen ko sise rara!
Anyway oti yemi nipe ko kin se summer.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by DrFerlie(m): 10:40pm On Jul 26, 2009
e mi nikan tan laarin omidan meta; 2babie, bluespice and moyola. e ma gbadun jare.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by dayokanu(m): 5:36am On Jul 27, 2009
toyin ati dayo, ke lo s'ijo tabi yara
ibikibi te ba fe lo ke sha lo!, ke ma damu wa jare ahn ahn


Bluespice ewo ni ti Alaba ninu Ibeji? Se iwo na fe je nibe ni ki o so abi ewo ni o n ka e lara si.

Se o n jowu Toyin ni? Abi bawo ni? Aaye si wa fun e, Won ni nkan eni ki di meji ki inu o bi ni

Moyola,
Mo n ji e wo o
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 5:38am On Jul 27, 2009
dayokanu:



Bluespice ewo ni ti Alaba ninu Ibeji? Se iwo na fe je nibe ni ki o so abi ewo ni o n ka e lara si.

Se o n jowu Toyin ni? Abi bawo ni? Aaye si wa fun e, Won ni nkan eni ki di meji ki inu o bi ni

Moyola,
Mo n ji e wo o
Kilo fe jowu mi fun? embarassed Se bluespice fe so fun mi wipe o n ko moh nipa ti awan obirin to n ko kakiri? tongue
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by chinesedoll(f): 5:45am On Jul 27, 2009
bawo nii gbogbo yin?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by dayokanu(m): 5:54am On Jul 27, 2009
Bluespice wish pe ohun ni mon gbo mole ni ale yi sugbon elo mi ti replace e
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 5:56am On Jul 27, 2009
ta lo n gbe mon le? SMH shocked shocked shocked


@chinese
awa o. eyin n ko?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by dayokanu(m): 6:23am On Jul 27, 2009
Se iwo na fe je nibe ni?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 6:37am On Jul 27, 2009
je ni be ke? se bi emi ni mo ni gbogbo e grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 6:39am On Jul 27, 2009
@ dayokanm fl gators, chinesedoll, dr ferlie, tubabie, bluespice ati awon yoruba ti o ku

Kukuruku!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!  grin

E len bi bayi ooo!! A ka ro!! Ewo le se?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by argent(f): 8:39am On Jul 27, 2009
Gbogbo ile e ku owuro o.
Se weekend yin sweet gege bi temi naa se dun gan cheesy
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by topsy25(m): 9:01am On Jul 27, 2009
Haba shocked Oro ti sun bi ile bi eni undecided

Gbogbo ile, e ku owuro o, e si ku mukeeke ti opin ose. Eyin omidan wa, se awo booda yin fun un yin se daadaa tongue Eyin bobos, se eyin o ro yin lipsrsealed Bi o ba je be, ope ni fun eledumare.

Ose tuntun ti a mu yi a san gbogbo wa s'owo, s'omo and si aiku baale oro.

Ire oooooooooo
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by topsy25(m): 9:04am On Jul 27, 2009
Si Toyin,

Awon okunrin Ondo mo bi won se n ba obinrin sere daadaa won si mo bi won se le fi ife han si obinrin. Iru ife bayi ni mo leero ati fi han si e sugbon ti o fi aimokan ko eti ikun si mi embarassed

Emi o ni ki o ma fe omo kekere yen o, sugbon mase gbe oyun mi fun angry

Ire o.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 9:07am On Jul 27, 2009
topsy, bawo ni.

Aro e ti n so mi. O dun mi o, o dun mi.

Se o wa dada smiley
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by topsy25(m): 9:13am On Jul 27, 2009
FL Gators:

topsy, bawo ni.

Aro e ti n so mi. O dun mi o, o dun mi.

Se o wa dada smiley

Mo wa jare iyawo mi ti o salo. Bawo ni, se o wa daadaa. Se sukuru nlo laisi wahala Nitooto, okan mi nfa si e gan ni (I really miss u too)

Toju ara e daadaa o (please take good care of urself)
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 9:15am On Jul 27, 2009
Ohh, its being days. I don dey ask for you sef.

nkan to se fun mi ko da o. cry cry o fi mi sile nigba to moh pe mo n gbe ibeji.

Ahhh, o dun mi cry cry
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by topsy25(m): 9:15am On Jul 27, 2009
Ayederu dokita (fake Dr. Ferlie), ija wa si keekan o. Iwo sa maa sanra sile d'eya cheesy grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by topsy25(m): 9:18am On Jul 27, 2009
FL Gators:

Ohh, its being days. I don dey ask for you sef.

nkan to se fun mi ko da o. cry cry o fi mi sile nigba to moh pe mo n gbe ibeji.

Ahhh, o dun mi cry cry

Rara oooooo, igba ti o so pe ifeleke lo fe ba lo ni o je ki n step aside die grin Iwo naa mo wipe ayoo mi ni e kiss kiss kiss
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by topsy25(m): 9:21am On Jul 27, 2009
Si toyin,

Se o le bami soro lori yim mi, ki emi, iwo ati ifeleke le pari oro wa laije pe awon ogberi ma baa toju bo oro wa undecided toscotee2001@yahoo.com.

Maa ma reti e o kiss
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by Nobody: 9:26am On Jul 27, 2009
Okiez, but I no do party o lipsrsealed lipsrsealed grin

Going to bed, willtalk to you later, kiss kiss
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by topsy25(m): 9:48am On Jul 27, 2009
FL Gators:

Okiez, but I no do party o lipsrsealed lipsrsealed grin

Going to bed, willtalk to you later, kiss kiss

Rara o. Se o fi okan tan mi ni ( dont you trust me) tongue
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by topsy25(m): 10:04am On Jul 27, 2009
FL Gators:


Going to bed, willtalk to you later, kiss kiss

Sun daadaa o ki o si fi mi la ala kiss kiss

(1) (2) (3) ... (41) (42) (43) (44) (45) (46) (47) ... (100)

Benin Art And Architecture / 20 Popular Yoruba Charms And Their Uses(With Direct English Translations) / HAUSALAND: Teach Me Hausa

(Go Up)

Sections: politics (1) business autos (1) jobs (1) career education (1) romance computers phones travel sports fashion health
religion celebs tv-movies music-radio literature webmasters programming techmarket

Links: (1) (2) (3) (4) (5) (6) (7) (8) (9) (10)

Nairaland - Copyright © 2005 - 2024 Oluwaseun Osewa. All rights reserved. See How To Advertise. 35
Disclaimer: Every Nairaland member is solely responsible for anything that he/she posts or uploads on Nairaland.