Welcome, Guest: Register On Nairaland / LOGIN! / Trending / Recent / New
Stats: 3,153,208 members, 7,818,705 topics. Date: Sunday, 05 May 2024 at 10:18 PM

If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! - Culture (20) - Nairaland

Nairaland Forum / Nairaland / General / Culture / If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! (375976 Views)

If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here. Everybody Is Invited! / If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! / Do You Speak Yoruba? (2) (3) (4)

(1) (2) (3) ... (17) (18) (19) (20) (21) (22) (23) ... (167) (Go Down)

Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by nana(f): 2:33am On May 30, 2007
hmm, agboju logun, se kinni?
emi prefer to go wiv omo olokada tabi omo alakara ju omo oba lo
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by nana(f): 2:34am On May 30, 2007
lala, ko ti kin se b.f mi gan
who told u my name?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by GNature(m): 2:34am On May 30, 2007
@haywhy


eeeh, well, debosky naa, oshomo luwabi.


@eyin guys,

nana nipe oun ti ni boyfriend toun.  Ki ni efe she si ?

Ati ni reverend to do the blessing.  Jesu seun.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by ayefele200(m): 2:34am On May 30, 2007
@NANA
  haaaaaaaaaaaaaaa, mo gbe mo gbe mo gbe, ewo omo yi, so ofe ki aye mo pe ni AYA OBA, o je tun ro, dada dada dada
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by haywhy(m): 2:35am On May 30, 2007
Debosky, gbogbo aye lo ti mo e! Haaaaa
Iru oruko wo gan niyen Debosky? Ki lo mean?

@Nana nkan ti lala se ni ife e gan ni yen ooooo!
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by haywhy(m): 2:36am On May 30, 2007
Awo agba wipe nkan eni o ki nndi meji ki inu o bini! Peju ooo! Omo ola ni e, ola e lopo ti o fi ni meji!
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by debosky(m): 2:36am On May 30, 2007
lai lai, ti igbeyawo obaa ti sele, boyfriend lo shi je, oko ati aya ni eminso, kii she boyfriend and girlfriend

ayefele omo agbero, ma ko tie ba mi oh angry

pastor haywhy eyin ni ema officiate igbeyawo nana ati emi, gnature ni bestman mi. oro pari! cheesy

itumo debosky? nana nikan ni mo le so fun wink
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by ayefele200(m): 2:36am On May 30, 2007
@haywhy
   se oti gbo ni
  debosky___CHAIRMAN OLOKADA NI GBOGBO ONITSHA
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by haywhy(m): 2:38am On May 30, 2007
Ma so isokuso fun Nana oooooooo! Ki ni o n bosky gaan naa? cheesy
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by nana(f): 2:40am On May 30, 2007
ayefele omo agbero, ma ko tie ba mi oh
lol, very very very funny.cant stop laughing
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by ayefele200(m): 2:40am On May 30, 2007
haywhy:

Ma so isokuso fun Nana oooooooo! Ki ni o n bosky gaan naa? cheesy
mo gbo ooooo, OKADA meje ni oni
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by omogenaija(f): 2:40am On May 30, 2007
debo is an asewo

nana a da debo lun,
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by nana(f): 2:42am On May 30, 2007
ose jare omoge

eyin okunrin yi se wan diss ara yin bayi naa
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by omoge(f): 2:42am On May 30, 2007
shocked
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by nana(f): 2:43am On May 30, 2007
omoge, kilon ya e lenu?
haywhy, talo so oruko mi fun e?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by GNature(m): 2:43am On May 30, 2007
@nana

awon gentlemen ori thread yi, nwon propose lotun, losi.

she o maa ja boyfriend e  si le bayi ?  atleast, koi tiii propose ke ?  abi ?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by nana(f): 2:44am On May 30, 2007
e mi ke, lai lai o
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by GNature(m): 2:44am On May 30, 2007
grin grin ookayy oo
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by omogenaija(f): 2:44am On May 30, 2007
bobo awon orukin ko , but debo baba nla asewo ni ,
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by haywhy(m): 2:45am On May 30, 2007
Peju, I get exam 4 Ealling tomorrow, so I'm gonna catch ya later!

Omoge9ja, I'll catch u too later be it here or therr wink

To d males in da house, don't fight cos of Miss Brixton 2007 ooooo!

Ciaooooooooooooooooooo
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by nana(f): 2:46am On May 30, 2007
lol
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by ayefele200(m): 2:46am On May 30, 2007
singing*
  olokada ride on jeje

@nana
   its now DEBO'S turn to take customer off.


he will be back soon
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by nana(f): 2:46am On May 30, 2007
ok, i wish u all the best
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by nana(f): 2:47am On May 30, 2007
lol
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by omoge(f): 2:47am On May 30, 2007
bi etin so idoti now omo Mary ni emi o.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by debosky(m): 2:47am On May 30, 2007
nana fi boyfriend yen si le, oro oko ati aya ni emin so fun e

maa toju e, maa mu e gun oko ofurufu (airplane grin grin), maa mu e lo si amerika ati Japan

nkan ti o ba fe maa raa fun e

ma da omogenaija loun, nitori moo gba tie ni o she fa ba oruko mi je

haywhy, aya mi nikan lo ma mo nkan ti mon bosky grin grin grin

ayefele oro e ti f su mi oh, nitori mo saanu e enu e wan wa ruff ni bi yi? kii se ejo e

she Miss Brixton nikan ni nana nisiyin? to ba fe mi o ma di Miss Gbobo agbaiye grin grin
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by ThiefOfHearts(f): 2:49am On May 30, 2007
toh, iwo pelu boarding house yii sha. She o really wa that bad ni ?

Several of your previous posts, oti so pe ooo like boarding school rara.

Odun melo lolo ni boarding house ni ile ?

Lol, mo wa that repetitive ni?  tongue

E mi ke, mi o lo si boarding house,  International School of Ibadan mo lo, mo d'ngbe ni New Bodija ni asiko yen so mi o need boarding house ni time yen

gbogbo awon orishirisi story ti mo gbo lo deru baa mii. awon to lo si gbe ti won di adodi loson gun gun ati gbogbo iya ti  won maa se fun won  sad
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by omoge(f): 2:49am On May 30, 2007
which kin school u dey go eh? iru ile iwe lon lo? oni exam, o wa n shere ni NL
ma so fun oluko e ko fun e ni D tabi E
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by haywhy(m): 2:50am On May 30, 2007
@ boskybosky: Is it only America n Japan? What about Onitsha?
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by ayefele200(m): 2:51am On May 30, 2007
@nana
  olowo ri mi, ayan fe mi, ma da PAPA 70 yen lo un (debosky), eleje go na ni, ba mi lo omoge yi, emi eleje tutu, no hypertension .no eje riru(diabetes), so re debo, one time lo le lo, leyin yio so da so run (heaven) ni.


 mi ko fe je ki odi opo (WIDOW), OSAN GAN
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by nana(f): 2:52am On May 30, 2007
eyin mejeeji, hmmm
mi mon nkan ti ma so fun yin.
Re: If You Can Speak Yoruba, Talk It In Here! by ayefele200(m): 2:53am On May 30, 2007
am cool blooded, DEBO is a love-vendor

(1) (2) (3) ... (17) (18) (19) (20) (21) (22) (23) ... (167)

Modern Traditional Attire Of Nigeria / Pictures Of Nigeria Traditional Attire / Igbo Names & Their Meanings

(Go Up)

Sections: politics (1) business autos (1) jobs (1) career education (1) romance computers phones travel sports fashion health
religion celebs tv-movies music-radio literature webmasters programming techmarket

Links: (1) (2) (3) (4) (5) (6) (7) (8) (9) (10)

Nairaland - Copyright © 2005 - 2024 Oluwaseun Osewa. All rights reserved. See How To Advertise. 26
Disclaimer: Every Nairaland member is solely responsible for anything that he/she posts or uploads on Nairaland.