Welcome, Guest: Register On Nairaland / LOGIN! / Trending / Recent / New
Stats: 3,153,629 members, 7,820,221 topics. Date: Tuesday, 07 May 2024 at 11:39 AM

Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... - Romance (3) - Nairaland

Nairaland Forum / Nairaland / General / Romance / Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... (30524 Views)

6 Places You Should Never Toast A Nigerian Girl / 5 Reactions You Get When You Toast A Nigerian Guy / How To Toast A Nigerian Girl And Win Her Heart (2) (3) (4)

(1) (2) (3) (4) (5) (6) (7) (Reply) (Go Down)

Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Nobody: 10:41pm On Jun 14, 2015
tohpahz:


Heheheh.. lol. shocked.toobad i can't speak ibo too fluently..
Emeka china.. anulam ihe ikwuru grin.
Ebole ka ino kemgbo??

Chaaaiii grin nawa ooo


#TEAM SCENT
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Aminat508(f): 10:42pm On Jun 14, 2015
stephenqueen:
Alake mi owan ,bawo ni mose fe bere gan.hmmm awon yoruba a mo wipe oro ife bi adanwo lori, looto won puro nitoripe ni ati ojo timo ti fi oju mi kan e ni ife re ti npa mi bi oti.Ni igbaku gba to mo bati ri foto re inu ma ndun ni,se eyin oju re ni mofe soni abi eyin enu re toh funfun bi egbon owu ni,abi ebun aya ti baba mi loke pese fun o ni kin so ni.Alake dakun fe mi, wa lo mo baba ati iya mi.Mo se ileri pe to ba gba fun, oni kabamo.
Ose ololufe mi, i'll be wait for your reply.
CC: Aminat508
. Ori Mi wu ooooooooo....otunkimi deledele (Alake) Chai chai lipsrsealed lipsrsealed

2 Likes

Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Nobody: 10:43pm On Jun 14, 2015
stephenqueen:
Alake mi owan ,bawo ni mose fe bere gan.hmmm awon yoruba a mo wipe oro ife bi adanwo lori, looto won puro nitoripe ni ati ojo timo ti fi oju mi kan e ni ife re ti npa mi bi oti.Ni igbaku gba to mo bati ri foto re inu ma ndun ni,se eyin oju re ni mofe soni abi eyin enu re toh funfun bi egbon owu ni,abi ebun aya ti baba mi loke pese fun o ni kin so ni.Alake dakun fe mi, wa lo mo baba ati iya mi.Mo se ileri pe to ba gba fun, oni kabamo.
Ose ololufe mi, i'll be waiting for your reply grin grin.
CC: Aminat508



Yeeeee!!!! I go love oooo grin



#TEAM SCENT
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by scentmarlc(m): 10:51pm On Jun 14, 2015
adeh39:
Lemme try.....

E kale buoda Wristwatch, bawo ni gbogbo nnkan, Erm... O ti pe ti mo ti n wo yin, E dara gan lomokunrin,
Ife yin ti mu mi lokan gidi gan ni..... Ti mo ba n wo oju yin bayii, Otutu ma n mu mi ni...... O ma n dabi pe kin ma rin yin ni gbogbo igba..... E jowo, e consider mi, Mo nife yin gidi gan ni.

Aminat508 please come and translate it for my guy o. wink



#TEAM SCENT



Uhmmmm ?







IN SCENTMARLC WE TRUST
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by scentmarlc(m): 10:55pm On Jun 14, 2015
Bia neba baby girl....


Mo ni ife re twaci orekelewa, oti pe ti mo nti wa e lati ba e soro. Jowo, je kaa ma fera wa. Ife re wa ni okan aya mii. Loff yu baby mii.
















IN SCENTMARLC WE TRUST

1 Like

Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Nobody: 10:56pm On Jun 14, 2015
scentmarlc:




Uhmmmm ?







IN SCENTMARLC WE TRUST



Scent wink

Mo nife bobo yen gidi gan niwink



#TEAM SCENT
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by chigoizie7(m): 10:57pm On Jun 14, 2015
cowleg:
Can only toast in my thick onitsha accent.

Tohpahz nwanyi oma, nne mu ooo, ina agbarizim isi. Asanwa ife gi na emezim kam na eko. Ahuru mu gi n'anya ofuma. Nne nene godi mu anya na mkpuru anya mu, iga ahu na mu onwem di serious. Babe aha mu bu emeka, ndi oyi mu na akpom emeka china, enwere mu nkirika ego. Agam akpo gi ga dubai were ego mebisiagi. Nne imara mma nke ukwu, biko nye mu obi nne mu ooo.



Nwanne wusa aru, guyz akarigo dis levulz. Kee nke bu ikpoputa nwatakiri ina akoro ya tii to ti? Oya gee nti kitaa ka ifu ka di nwa ga esi wee daalum kitaa.



Tophaz


Nwa, chaii, igbugom,


Ochia, nne keduzikwanu nke ina achiri m ochi? Ebum nsi n'ike?

Anywayz, ka anyi hapugodi nke anwa, nne ee, eziokwu ife gi na adim mma, mana amarozim ebe mga ebido ebido.


Imana imaka, amam na umu guyz, asasi go gi isi nile enwere ike isa mmadu n'uwa. Ma etu osina di, enwero zim much to say, maka na amam na onwerozi ife obuna m ga agwa gi kitaa ga adi ohuru na nti.


Odizi ka anam ekwu oke okwu, nne, akioyibo nsugbe mchoro itiwara gi tataa bu na aife gi na amasim, ihe m choro bu ka mu na gi kubazie, ma oburu kwa na oga amasi gi ooh,

2 Likes

Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by stephenqueen: 10:57pm On Jun 14, 2015
adeh39:




Yeeeee!!!! I go love oooo grin



#TEAM SCENT
Chai adetutu, aponbepore, eleyinju ege...jowo bami ba ore re soro, ife re npa mi bi oti, sanu mi embarassed embarassed
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by scentmarlc(m): 11:00pm On Jun 14, 2015
Bia neba baby girl....


Mo ni ife re twaci orekelewa, oti pe ti mo nti wa e lati ba e soro. Jowo, je kaa ma fera wa. Ife re wa ni okan aya mii. Loff yu baby mii.
















IN SCENTMARLC WE TRUST
.
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by scentmarlc(m): 11:06pm On Jun 14, 2015
adeh39:




Scent wink

Mo nife bobo yen gidi gan niwink



#TEAM SCENT

Its well oooo, hope he grees for you.

Twaci on mind though....








IN SCENTMARLC WE TRUST
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Nobody: 11:08pm On Jun 14, 2015
Aminat508:
kiss kiss kiss


Lol eh! tongue
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Nobody: 11:09pm On Jun 14, 2015
adeh39:



cheesy

Haa! Inu mi dun gan fun nnkan ti e so lale yii, Ife eleyele ni emi naa ni si yin... Se mo le fa yin ni irungbon wink


#TEAM SCENT

Lol. I no get irugbon oo!
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Aminat508(f): 11:10pm On Jun 14, 2015
wristwatch:



Lol eh! tongue
. Biko answer Adeh39
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Nobody: 11:11pm On Jun 14, 2015
Fulaboy:
had it been HalimaSadiya will be here I will have try my luck cheesy



www.nairaland.com/HalimaSadiya

She's pretty[quote][/quote]
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Aminat508(f): 11:14pm On Jun 14, 2015
Upnepaa:
OK,oruko temi ni UPNEPAA cool mo ni ife re gidi gan (aminat508) ni to ri pe o rewa bi ti awon omo india undecided barca ati chelsea re le je ki motor o gba eyan lipsrsealed gbogbo igba ni ife re ma n pa mi bi oti,infact nitori re ni mo fi fi sinaj ati misssclassy si le tongue (counts a cool cash of $50,000 and give it 2 her) drives away his lamboginy veyron cool
. Upnepaa grin grin grin
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by tociano009(m): 11:15pm On Jun 14, 2015
Aminat508:
. Tosin kilogbaemu?
Electric shock
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Nobody: 11:15pm On Jun 14, 2015
wristwatch:

Lol. I no get irugbon oo!

Chaaiii! Irun tibi tibi nnkan wink



#TEAM SCENT
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Nobody: 11:16pm On Jun 14, 2015
Aminat508:
. Iwona Ku ise iyawo wristwatch smiley grin

Make una free my e-wifey oo tongue
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Nobody: 11:17pm On Jun 14, 2015
stephenqueen:

Chai adetutu, aponbepore, eleyinju ege...jowo bami ba ore re soro, ife re npa mi bi oti, sanu mi embarassed embarassed


Alake joo, wa da bobo yii lohun ooo, O ni fe e gidi gan ni o cheesy


#TEAM SCENT
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Aminat508(f): 11:17pm On Jun 14, 2015
tociano009:
Electric shock
. wink wink
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Nobody: 11:17pm On Jun 14, 2015
adeh39:



Chaaiii! Irun tibi tibi nnkan wink




#TEAM SCENT

Ah! shocked shocked shocked shocked shocked shocked shocked

*Running away*
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Nobody: 11:20pm On Jun 14, 2015
Aminat508:
. Upnepaa grin grin grin

grin grin angry angry grin
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Aminat508(f): 11:20pm On Jun 14, 2015
stephenqueen:

Chai adetutu, aponbepore, eleyinju ege...jowo bami ba ore re soro, ife re npa mi bi oti, sanu mi embarassed embarassed
moni ifere bi oju , ife re tife pami, miolesun miolejeun nitori ifere ...aguntashowo teminikan, eyinjumi, ife ayemi, babaomo Mi, ololufemi atata kiss kiss kiss
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Nobody: 11:29pm On Jun 14, 2015
Omotayor123:

grin you try.... Wristwatch must be tripping/Blushing by nowtongue

tongue
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Nobody: 11:41pm On Jun 14, 2015
wristwatch:

Ah! shocked shocked shocked shocked shocked shocked shocked
*Running away*

Bobo yii o ti e le rara grin
*Drags him back*

#TEAM SCENT
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Fulaboy(m): 11:48pm On Jun 14, 2015
LadyBoss1:


She's pretty
lol yeah wink

1 Like

Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Upnepaa(m): 11:51pm On Jun 14, 2015
Aminat508:
. Upnepaa grin grin grin
Oba nje o cool
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Aminat508(f): 12:00am On Jun 15, 2015
Upnepaa:
Oba nje o cool
mo like monicker ee, o funny bajebaje grin grin
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by tohpahz(f): 12:08am On Jun 15, 2015
chigoizie7:




Nwanne wusa aru, guyz akarigo dis levulz. Kee nke bu ikpoputa nwatakiri ina akoro ya tii to ti? Oya gee nti kitaa ka ifu ka di nwa ga esi wee daalum kitaa.



Tophaz


Nwa, chaii, igbugom,


Ochia, nne keduzikwanu nke ina achiri m ochi? Ebum nsi n'ike?

Anywayz, ka anyi hapugodi nke anwa, nne ee, eziokwu ife gi na adim mma, mana amarozim ebe mga ebido ebido.


Imana imaka, amam na umu guyz, asasi go gi isi nile enwere ike isa mmadu n'uwa. Ma etu osina di, enwero zim much to say, maka na amam na onwerozi ife obuna m ga agwa gi kitaa ga adi ohuru na nti.


Odizi ka anam ekwu oke okwu, nne, akioyibo nsugbe mchoro itiwara gi tataa bu na aife gi na amasim, ihe m choro bu ka mu na gi kubazie, ma oburu kwa na oga amasi gi ooh,

Lmao.. this got mi cracking up..
Nwanne, e gbaliri.. mana cowleg ezurula obim..
but flows gi di tyt..

Ebe ahu e si 'enwero zim much to say "
O na a to mu gwogwo..
M likeri engli-igbo
Ona a di sharp. . cheesy
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Emodeee: 12:21am On Jun 15, 2015
tohpahz:


Lmao.. this got mi cracking up..
Nwanne, e gbaliri.. mana cowleg ezurula obim..
but flows gi di tyt..

Ebe ahu e si 'enwero zim much to say "
O na a to mu gwogwo..
M likeri engli-igbo
Ona a di sharp. . cheesy

Honestly, I wish I can understand igbo language.
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Nobody: 12:24am On Jun 15, 2015
tohpahz:



Heheheh.. lol. shocked.toobad i can't speak ibo too fluently..

Emeka china.. anulam ihe ikwuru grin.

Ebole ka ino kemgbo??

nwanyi oma anokwa ebe mu na azu ahia oooo, container mu ise abatago from china, mu na eche ka ugboala mu si germany bata. oge adiro zi, obere oge anyi ebido rie we ego. iwota ife mean. Amara mu na udo di na side gi? kedu maka ulo akwukwo?

2 Likes

Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Karleb(m): 12:27am On Jun 15, 2015
Nah! grin When it's time to talk the talk, I'll just switch to English. wink

(1) (2) (3) (4) (5) (6) (7) (Reply)

A Nairalander's Creative Bank Themed Pre-wedding Pics / This Is The Curves On A Beautiful Muslim Hausa Lady That Got People Talking / 5 Qualities To Look Out For When Looking For A Long-term Relationship

(Go Up)

Sections: politics (1) business autos (1) jobs (1) career education (1) romance computers phones travel sports fashion health
religion celebs tv-movies music-radio literature webmasters programming techmarket

Links: (1) (2) (3) (4) (5) (6) (7) (8) (9) (10)

Nairaland - Copyright © 2005 - 2024 Oluwaseun Osewa. All rights reserved. See How To Advertise. 39
Disclaimer: Every Nairaland member is solely responsible for anything that he/she posts or uploads on Nairaland.