Welcome, Guest: Register On Nairaland / LOGIN! / Trending / Recent / New
Stats: 3,153,812 members, 7,820,863 topics. Date: Tuesday, 07 May 2024 at 11:35 PM

Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... - Romance (4) - Nairaland

Nairaland Forum / Nairaland / General / Romance / Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... (30536 Views)

6 Places You Should Never Toast A Nigerian Girl / 5 Reactions You Get When You Toast A Nigerian Guy / How To Toast A Nigerian Girl And Win Her Heart (2) (3) (4)

(1) (2) (3) (4) (5) (6) (7) (Reply) (Go Down)

Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Karleb(m): 12:30am On Jun 15, 2015
adeh39:
Lemme try.....

E kale buoda Wristwatch, bawo ni gbogbo nnkan, Erm... O ti pe ti mo ti n wo yin, E dara gan lomokunrin,
Ife yin ti mu mi lokan gidi gan ni..... Ti mo ba n wo oju yin bayii, Otutu ma n mu mi ni...... O ma n dabi pe kin ma rin yin ni gbogbo igba..... E jowo, e consider mi, Mo nife yin gidi gan ni.

Aminat508 please come and translate it for my guy o. wink



#TEAM SCENT

cool

You tried o! grin
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by chigoizie7(m): 12:30am On Jun 15, 2015
tohpahz:


Lmao.. this got mi cracking up..
Nwanne, e gbaliri.. mana cowleg ezurula obim..
but flows gi di tyt..

Ebe ahu e si 'enwero zim much to say "
O na a to mu gwogwo..
M likeri engli-igbo
Ona a di sharp. . cheesy

Nwa enwero much, munwa just choo ikuziri cowleg olu well well, unto say na d guy amasiro olu,


All the same, nwa, ka chi foo.

1 Like

Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by chigoizie7(m): 12:37am On Jun 15, 2015
cowleg:


nwanyi oma anokwa ebe mu na azu ahia oooo, container mu ise abatago from china, mu na eche ka ugboala mu si germany bata. oge adiro zi, obere oge anyi ebido rie we ego. iwota ife mean. Amara mu na udo di na side gi? kedu maka ulo akwukwo?

Lmao, oga boss, papawa, ina asa ezigbote isi oooh, okwa na ooo container "5" + ugbo si germany akponye, I doff cap for u, maka chi, onwero nwa aga asa udiri isia wey no go fall.

Na so.
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by stephenqueen: 12:39am On Jun 15, 2015
Aminat508:
moni ifere bi oju , ife re tife pami, miolesun miolejeun nitori ifere ...aguntashowo teminikan, eyinjumi, ife ayemi, babaomo Mi, ololufemi atata kiss kiss kiss
Oluwa! Ooooooo, ti won ba gun esin ninu mi ko le kose.Abi ala ni mo nla ni, alake gba lati fe mi shocked shocked
Alake mi owon, mofe se ileere fun looni pe mi o ni fi o sile rara, mi o ni wo oju obinrin mi
Alake mi,eyin fun ju owo,eyin me nu gun,apon bi epo re oya wa gbomi lena kowa ro ka ife fun mi, taba wa jeun tan ka wa sun orun ife embarassed kiss grin grin

1 Like 1 Share

Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by mrpackager(m): 12:59am On Jun 15, 2015
I'm here to read comments cool
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Nobody: 6:46am On Jun 15, 2015
chigoizie7:


Lmao, oga boss, papawa, ina asa ezigbote isi oooh, okwa na ooo container "5" + ugbo si germany akponye, I doff cap for u, maka chi, onwero nwa aga asa udiri isia wey no go fall.

Na so.

onitsha boys get swag haha
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Nobody: 6:49am On Jun 15, 2015
I am suspecting adeh39 and wristwatch Something is fishy between them.. sad Secrete lovers!!
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by tohpahz(f): 6:51am On Jun 15, 2015
Emodeee:


Honestly, I wish I can understand igbo language.

You can learn it wink
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by tohpahz(f): 6:51am On Jun 15, 2015
cowleg:
I am suspecting adeh39 and wristwatch Something is fishy between them.. sad Secrete lovers!!


U mean my own Wristwatch angry shocked
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by tohpahz(f): 6:52am On Jun 15, 2015
chigoizie7:


Lmao, oga boss, papawa, ina asa ezigbote isi oooh, okwa na ooo container "5" + ugbo si germany akponye, I doff cap for u, maka chi, onwero nwa aga asa udiri isia wey no go fall.

Na so.

I no.go.fall grin
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by tohpahz(f): 6:55am On Jun 15, 2015
chigoizie7:


Nwa enwero much, munwa just choo ikuziri cowleg olu well well, unto say na d guy amasiro olu,


All the same, nwa, ka chi foo.


E di sharp..

K'obo smiley
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by tohpahz(f): 6:58am On Jun 15, 2015
cowleg:


nwanyi oma anokwa ebe mu na azu ahia oooo, container mu ise abatago from china, mu na eche ka ugboala mu si germany bata. oge adiro zi, obere oge anyi ebido rie we ego. iwota ife mean. Amara mu na udo di na side gi? kedu maka ulo akwukwo?


Lolzz.. k'ego bata nu..
Anyi eriwa ya
wink

Ulo akwukwo di mma.. mana odi stressful
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by kinglekan: 7:08am On Jun 15, 2015

Aminat508 orekelewa, omotodun, to posh. Jowo gbo temi mo tie oo. Mo ni ife re gidi gidi gan ooo.

Mo fe ko je ololufe mi owon, mo fe ma ji ri e ni gbogbo igba. Iru omo ti mofe, o nbe lara re, mofe fe ba e kale, mofe ba e darugbo.

Bi mo se wayi, ko si oun kan ti mio o le fun e. Awon kan ni oun ti mofe je ni o je kin gbon. Sugbon ko le ye won pe ife ti mo ni si e ga ju oke samaria oo.

Jowo je ka ma fe ra wa. grin

1 Like 1 Share

Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Nobody: 7:32am On Jun 15, 2015
Karleb:

cool
You tried o! grin

grin grin



#TEAM SCENT
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Nobody: 7:34am On Jun 15, 2015
cowleg:
I am suspecting adeh39 and wristwatch Something is fishy between them.. sad Secrete lovers!!








#TEAM SCENT
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Nobody: 7:35am On Jun 15, 2015
tohpahz:


U mean my own Wristwatch angry shocked

Your own what


#TEAM SCENT
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Teeboy22(m): 7:42am On Jun 15, 2015
adeh39:







#TEAM SCENT
u ehn...
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Nobody: 7:45am On Jun 15, 2015
Teeboy22:

u ehn...

How far bro wink
What did I do


#TEAM SCENT
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Aminat508(f): 7:47am On Jun 15, 2015
kinglekan:

Aminat508 orekelewa, omotodun, to posh. Jowo gbo temi mo tie oo. Mo ni ife re gidi gidi gan ooo.

Mo fe ko je ololufe mi owon, mo fe ma ji ri e ni gbogbo igba. Iru omo ti mofe, o nbe lara re, mofe fe ba e kale, mofe ba e darugbo.

Bi mo se wayi, ko si oun kan ti mio o le fun e. Awon kan ni oun ti mofe je ni o je kin gbon. Sugbon ko le ye won pe ife ti mo ni si e ga ju oke samaria oo.

Jowo je ka ma fe ra wa. grin
Lekan Lekan grin grin grin
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by kinglekan: 7:54am On Jun 15, 2015
Aminat508:
Lekan Lekan grin grin grin
Emi niyen oooooo grin grin
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by petitmonde(m): 7:59am On Jun 15, 2015
Aminat508:
Can/Would you toast a girl in Yoruba, Hausa, Igbo or any other Nigerian language? How would you go about it?


Please post your comments.
Ladies are free to contribute. grin grin grin





Example:- well.. wat's up omo to shon.. ki lo se le.. well o ru ko mi ni kingtom, omo odun gan.. haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa eno easy oooooooooo grin grin
'well' ko si ninu ede Yoruba oo.
Me:Aminat508,bawo ni,shey mo le gba akoko yin die,bii iseju marun.
Aminat508:ko si wahala
me: ohun ti o sele ni wipe mo ti ma n ri e ni NL fun ojo meta kan,ki ma paro,mi o le gbr oju mi mi kuro ni ara re ti n ba ti ri aworan re.o rewa pupo!
eyin funjowo,ti o ba rerin,inu mi ma n dun.
Omodara o dejo,gbobo awon contours ara re lo rewa gan.ojo iwaju re o gun rege.eyin ola re naa o dara.ma je ka faa oro gun,o wu mi pupo!
Fun mi ni number ero ibanisoro re ki a tun le soro ju bayi lo.
Aminat:number mi re 08021000000
lol

1 Like

Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Nobody: 8:24am On Jun 15, 2015
petitmonde:

'well' ko si ninu ede Yoruba oo.
Me:Aminat508,bawo ni,shey mo le gba akoko yin die,bii iseju marun.
Aminat508:ko si wahala
me: ohun ti o sele ni wipe mo ti ma n ri e ni NL fun ojo meta kan,ki ma paro,mi o le gbr oju mi mi kuro ni ara re ti n ba ti ri aworan re.o rewa pupo!
eyin funjowo,ti o ba rerin,inu mi ma n dun.
Omodara o dejo,gbobo awon contours ara re lo rewa gan.ojo iwaju re o gun rege.eyin ola re naa o dara.ma je ka faa oro gun,o wu mi pupo!
Fun mi ni number ero ibanisoro re ki a tun le soro ju bayi lo.
Aminat:number mi re 08021000000
lol




Chaaaiiii!!!! Love wantritri grin grin




#TEAM SCENT
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Nobody: 8:27am On Jun 15, 2015
tohpahz:



U mean my own Wristwatch angry shocked

Na so I see am oo darl cheesy
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Nobody: 8:28am On Jun 15, 2015
adeh39:





Chaaaiiii!!!! Love wantritri grin grin




#TEAM SCENT

tongue
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Aminat508(f): 8:34am On Jun 15, 2015
petitmonde:

'well' ko si ninu ede Yoruba oo.
Me:Aminat508,bawo ni,shey mo le gba akoko yin die,bii iseju marun.
Aminat508:ko si wahala
me: ohun ti o sele ni wipe mo ti ma n ri e ni NL fun ojo meta kan,ki ma paro,mi o le gbr oju mi mi kuro ni ara re ti n ba ti ri aworan re.o rewa pupo!
eyin funjowo,ti o ba rerin,inu mi ma n dun.
Omodara o dejo,gbobo awon contours ara re lo rewa gan.ojo iwaju re o gun rege.eyin ola re naa o dara.ma je ka faa oro gun,o wu mi pupo! Lol una no go kill person.... Monife Iwo na grin kiss
Fun mi ni number ero ibanisoro re ki a tun le soro ju bayi lo.
Aminat:number mi re 08021000000
lol
. buroda eseun emina nife yin..una no kill person o grin kiss
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Nobody: 8:50am On Jun 15, 2015
wristwatch:


tongue

Ololufe mi owon, bawo ni night yin? Ife yin kan n da mi ni opolo ru ni, Mi o le sun, Mi o le jeun, Buoda wristwatch, mo nife yin gan ni o, E dakun..... e fa mi mora wink




#TEAM SCENT

1 Like 1 Share

Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Teeboy22(m): 9:09am On Jun 15, 2015
adeh39:


Ololufe mi owon, bawo ni night yin? Ife yin kan n da mi ni opolo ru ni, Mi o le sun, Mi o le jeun, Buoda wristwatch, mo nife yin gan ni o, E dakun..... e fa mi mora wink




#TEAM SCENT

Okay!
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by Nobody: 9:11am On Jun 15, 2015
Teeboy22:

Okay!
Kilode ooo undecided
Se you dey jealous ni grin



#TEAM SCENT
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by dharay99: 9:23am On Jun 15, 2015
alberto2k:

make i dey here sha. . . i fit see person way go toast me cheesy

grin grin

Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by asumo12: 9:23am On Jun 15, 2015
lipsrsealed

Tchidi

Beamborla

Hmmmmm
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by HalimaSadiya(f): 9:34am On Jun 15, 2015
Fulaboy:
had it been HalimaSadiya will be here I will have try my luck cheesy



www.nairaland.com/HalimaSadiya
Lool Yakake Dear ?
Re: Can You Toast A Girl In Yoruba/hausa/igbo? ... by HalimaSadiya(f): 9:37am On Jun 15, 2015
LadyBoss1:

She's pretty
Nagode smiley

(1) (2) (3) (4) (5) (6) (7) (Reply)

Top 10 Female Rejection Lines / Funny Be Like Bro Pics / Beautiful Pre-Wedding Pictures Of A Nairalander

(Go Up)

Sections: politics (1) business autos (1) jobs (1) career education (1) romance computers phones travel sports fashion health
religion celebs tv-movies music-radio literature webmasters programming techmarket

Links: (1) (2) (3) (4) (5) (6) (7) (8) (9) (10)

Nairaland - Copyright © 2005 - 2024 Oluwaseun Osewa. All rights reserved. See How To Advertise. 51
Disclaimer: Every Nairaland member is solely responsible for anything that he/she posts or uploads on Nairaland.